Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mtangazaji yuko wapi? Alikuwaga RTD kabla ya kuwa TBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 31, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg WanaJF! Bila shaka 2pamoja ktk namna 2livyo ktk hali ya kukumbushana na hata kuelimishana na hata kurekebishana na 2naenenda vema kbs, Nikumbushe huyu mtangazaji machachari sana kwa upande wa mchezo hasa mpira wa mguu pale anapotangaza na madoido kibao na siyo mwingine ni Ezekiel Malongo.

    Je? Yuko wapi? Kwa wanaomjua.
     
  2. L

    Lughe Senior Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    last time to hear him.......afrika baridi.....afrika baridi that was Senegal Vs Swedish world cup semi final extra time if i'm have not mistaken..!this journalist he was very fun to hear ever in TZ and not only madoido but also the way he was equiped in soccer profession and its presentation.

    I miss him.
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mara ya mwisho kumuona ilikuwa 2002...Cjui yuko wapi???
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    WanaJf! Hakuna hata mwenye ndg hata jamaa wa TBC amwulize na akatupa jibu sahihi alipo huyu Brother? Ama ameshatangulia mbele ya haki nini? Maana ckawaida yake miaka ile kuwa kimya kiasi hiki,kwa aliye na mhutasari wake jama A2JUZE.
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mara ya mwisho kumsikia ilikuwa ni star tv, watangazaji wa sahara media huwa wanapita pita humu hasa Paul na Yahya wanaweza kuwa wanajua baada hapo alienda wapi.
     
  6. c

    chaArusha Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ezekiel Malongo yupo Dar anadunda tu. Lakini ameacha kazi ya utangazaji baada ya kuzinguana na Star TV.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ok good to hear that...zamani tulikaa naye Maeneo ya Sinza... sasa hivi amejificha wapi???
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    WanaJF! Mwenye kumjua alipo anijuze kwn nina mpango naye kwani radio ye2 ya Mkoa haina mtangazaji wa kipindi cha mchezo na 2ngependa 2mpate kbl ya leage kuu ya bara kuanza. RADIO FIVE ARUSHA,Mwenye kumjua alipo anijuze bila kuchoka.
     
  9. L

    Lughe Senior Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chaArusha, if he is in the street ,i'm disappointed cause we need him in that profession.
    by the way thanks even to hear about him.i get hope seeing him back on the track.
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mara ya mwishomie nilisikia anakesi mahakamani kwa kuingia katika jengo la TCRA bila ya ruhusa.......sijuikafungwa maana sijafuatilia kesi iliishaje!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jama mwenye taarifa ya Ezekili Malongo anijuze.
     
  12. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mtafute facebook
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimeshaperuz hata kwenye kitabu cha uso hata huko cjamwona.
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtafute MacNgaiza wa Kasibante FM-Kagera, atakupa full story kuhusu Ezekiel Malongo: ila for sure Ezekiel Malongo yupo Bongo anakula pensheni taratiiibu
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Msisahau kwa yeyote MwanaJF mwenye tetesi yake popote alipo anirushie.
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hello Jf!

    Hakuna aliyepataga tetesi ya alipo huyu Brother?
    Namkumbuka sana kwa umahiri wake wa kutangaza mpira wa mguu na kuweka mbwembwe nyingi hata kama haukuwa na hamu ya kusikiliza lakini ukimkuta akitangaza hakika utasikiliza tu!
     
  17. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,023
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mara ya mwisho kupata taarifa zake ilikua kwenye 2006/07 nilisikia yupo kwao Manyara na amejiingiza kwenye masuala ya siasa...
    Kweli ni siku nyingi hebu nijaribu kumsearch manually
     
  18. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yupo tena na afya njema. Nilikaa naye benchi moja pale TAMISEMI tukisubiri kumchek naibu katib, hii ilikuwa mwezi Octoba mwaka jana. Hata hivyo check na Msemaji wa Simba bwana Ezekiel Kamwaga atakupa contacts zake kwani ni mdau mkubwa wa kipindi cha spoti kizaazaa ambacho Kamwaga anakihost.Mpe mchongo bwana jamaa yuko poa sana
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mi nitafutieni Pendaeli Omari. Michezo ya TBC siku hizi inaboa
     
  20. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amepewa likizo ya mda mrefu,jamaa mtaani alikua anaringa sana
     
Loading...