Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu msichana ananifaa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOOKY, Sep 10, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari...

    nilikutana naye Saloon moja hapa mjini... akakubali kutoa namba na jana usiku tuliongea mengi tu (sikumtokea).

    leo tukakubaliana tule lunch, akakubali...

    lakini kutokana na foleni nikachelewa, aliniambia ameagiza chakula..

    nilipofika kwenye mgahawa ule.. nikamkuta na njemba wakipiga story na kula pamoja... nikauliza mko wote akajibu hapana...

    nikaenda kunawa.. lakini demu akaganda kwa njemba.. ghafla njemba akadai pale hapako fresh hivyo wasigee ndani kidogo msichana akamfuata huku akiniacha nawaangalia... nikamtext "vipi kumbe uko na mtu wako, akajibu ni kampani tu..

    kikamwambia mbona hunichangamkiii sasa..akajibu niache majungu...

    baadaye nikasepa.. baada ya kudai atalipa mwenyewe msosi. sikuwa na hamu tena ya kukaa pale//

    swali huyu msichana vipi?,,,, nisepe au?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,348
    Trophy Points: 280
    heheeee umeshaambiwa uache 'majungu'
    bado huelewi tu?...

    ha haaa kusoma hujui na picha huoni?

    vicheche vya mjini havina hata haya....alikusubiria wewe
    uje na nyimbo zako but buzi lingine likaingia king fasta...
    sasa wewe na nyimbo zako anakuita majungu...
    nina uhakika atakutafuta na story ya uongo baadae
    ili mchunwe wote lol
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    achana na huyo binti ndugu, utapata stress na brain concussion bure
     
  4. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hivi una akili au masaburi?
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    Hebu fikiria na wewe kwani hapo unaona ni salama?
    Au unafata hela?
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    The Boss kwa maelezo haya uliyoyatoa, kama ni mtu wa kuelewa naamini ameelewa!
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndugu, yaani msichana kakuonyesha dalili zote za ukicheche bado mtu anauliza hbr za kusepa au laa?! Sasa unataka kubaki ili iweje? Hebu jiulize mtakuwa wangapi?!
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe unaonaje?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    anafaa kwa kuliwa kama analipa, lakini usiwe na mahusiano naye ya sirias. au ya mda mrefu. ingia gharama kidogo halafu ukishatimiza azma yako mpe za uso..ndio dawa ya mademu wanaojifanya wako dakika moja mbele.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hahahaaah! watu8 hii comment imefanya siku iende vizuri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hivi na wewe unaokota msichana wa saloon halafu unafikiri umepata? Hao ni chamote na huwa usiku mara nyingi wanajipanga barabarani kwa biashara. Una deal na CD na pale alikuwa kazini!!! Kweli wanawake wameisha and you such low mkuu?
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    hata hili unaomba ushauri
     
  13. Marahaba

    Marahaba Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mwenye macho sikuzote haambiwi Tazama,kwa kuwa uliona mwenyewe ilitakiwa tu usepe fasta?
     
  14. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,373
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    mkuu nakuaminia sana kwenye issue za ujanja ujanja wa town!!!!big up kaka ulichomwambia hapa ni sahihi kabisa
     
  15. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kuna mambo yakuomba ushauri sikama hili ambalo halihtaji hata kuumiza kichwa kufikiri.ushauri endelea kusubiri arudi muchunwe wote
     
  16. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu MARAHABA unamwambia asepe wakati yeye anatamani kumsubiri sasa ameleta hapa ili badae aje aseme tulimshauri aka
     
  17. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha upimbi huyo si mpenzi bali ni mshenzi.............
     
  18. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hahaha(MENTION)umempa live bila chenga
     
  19. m

    mymy JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...mmmh..! km unataka kuunga tela unga, lkn anaonesha ni kicheche. sepa magonjwa mengi
     
  20. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    we endelea naye..sema ndo upunguze majungu kama alivyosema..,mademu kibao wa saloon wanakukubali tatizo lako majungu.
     
Loading...