Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Mpumbavu anaweza akasababisha maafa makubwa sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by BAK, Jun 16, 2010.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD vAlign=top align=middle>[​IMG]</TD></TR><TR><TD class=kaziBody vAlign=top align=left>Kijana huyu akihatarisha maisha yake kwa kukinga mafuta kutoka kwenye tenki la gari hili likiwa linatembea katika barabara ya Nyerere Dar es Salaam jana. (Picha na Yusuf Badi).</TD></TR></TBODY></TABLE>
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hayo ni mabaki ya mafuta, hilo tank limetoka mkoani/congo/zambia/malawi etc na linakuja Dar kujaza mafuta, hivyo kwenye tank huwa kuna mafuta mabaki kidogo sana NDIO MAANA HATA MADEREVA huwa wanawaruhusu tu na wanawaacha tu wafanya wanachofanya kwasababu hapo wanakuwa wako safarini kwenda kujaza mafuta. ukisimama pale ubungoubungo ni kitu cha kawaida,madereva wanawaona, wanawaacha tu etc.

    HOWEVER, ni hatari sana na inatakiwa kukemewa kwasababu mafuta kidogo tu yakilipuka kama ndo mko pale kwenye foleni mataa ya ubungoubungo walioko kwenye foleni wote inakuwa mshikemshike. hii kitu inafanyika sana pale mataa ya ubungoubungo.
     
  3. k

    kaiya Member

    #3
    Jun 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mchezo hawa vijana wameshauzoea na wakati mwingine wananyonya mafuta askari wa barabarani wapo wanawaangalia tu. madereva na makondakta wao pia wanawaona hawakemei. barabara ya mandela ndio hasa kunakofanyika mchezo huu maeneo ya buguruni. siku ikitokea maafa (mungu aepushe) sijui itakuwaje na msongamano wetu huu wa barabarani.
     
  4. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mwenye jukumu la kuwazuia si dereva wala konda, aidha hata uwezo wa kuwazuia hawana. jiulize ni wewe ukiwa barabarani kwenye foleni hawa watu wanaparamia gari lako na mifuko ya rambo utafanya nini??, hata ukisimama na kuwafukuza , ikiwa upo kwenye foleni uingiapo ndani ya gari bado watasogelea na kuendelea na wanachokifanya. chaajabu wanapofanya hivyo wanakuwa hata hawana ukahika na aina ya mafuta yaliyomo ndani. ni jambo la hatari sana ki usalama , pia hata kwa ubora wa mafuta kwani mwisho hayo mafuta wanayokusanya kwa rambo huishia kuchanganywa na na kutumiwa kwenye vyombo vya watu

    dola ndiyo yenye jukumu la mwisho la kuwalinda wazalishaji , walipa kodi na wananchi kwa ujumla. hivyo kwa lugha ya kawaida , jiji wanatakiwa walione hili tatizo, kwa kushirikia na na vyombo vingine kama polisi na hatimaye kuweka utaratibu wa kuzuia haya mambo.
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Watu washasahau yaliotokea Mbeya (njia ya kwenda Tukuyu) miaka ile
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tusiwalaumu sana wapo katika kutafuta riziki zao.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ....kwenye down flani hivi kabla ya Kiwira pale....weeee!!!!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    washangae wanaonunua mafuta ya kwenye rambo!!!!
    nafahamu wanunuaji wa mafuta hayo ni wenye pikapu za kubeba mizigo, zile zilochoka mbaya!!
    Na bongo kukishakuwa na mnunuaji, basi biashara haiwezi kwisha hiyo!!
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    maisha bora kwa kila mtafuta ugali,
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Unanikumbusha biashara ya machangu doa kinondoni enzi za Yusufu Makamba akiwa Mkuu wa mkoa walimwambia mzee nenda ukalae tu hii biashara haiwezi kufa maana wateja wapo wengi tena wengine ni vibosile kabisa...!! Maisha bora kwa kila Mtanzania.:hail::hail::hail::hungry:

     
  11. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #11
    Jun 17, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaaazi kwelikweli, maana hata kule Arabuni wapo hawa, ngoja tuone Lukuwi aah Lukuvi baada ya Ardhi Kinondoni atahamia huku labda!!!
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa wasinge hatarisha maisha yao namna hii kama wasingekuwa na wateja (wapenda dezo) tayari tayari
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Is this not a crimal act? Hawa TigO wao wanashughulika na watanuaji tu au??
     
  14. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ubungoubungo:picha iyo uwa naipenda sana (ambayo ni avatar yako)

    ila maisha ndo yanafanya mtu ufanye vitu kama ivi ili uishi,kuliko kuwa jambazi!!
    ss wafenyeje?maisha ni kasheshe jamani
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu wangu!
    Wengine tunasema safety is our number one value wenzetu .....:embarrassed:
     
  16. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kama sijakosea eneo lenyewe lilikuwa linaitwa Kijiji cha Edweli, na mwaka jana tukio kama hilo lilijirudia Kenya...utafutaji riziki wa namna hii ni hatari si wa kuchekewa hata kidogo.
     
  17. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni hatari sana lakini hapa bongo ni kama imehalalishwa vile, kuna siku nilishuhudia jamaa akijichukulia mafuta kwa staili hiyo hiyo huku nyuma ya hilo lori kuna gari ya polisi ambao walikuwa wakimwangalia na kucheka tu.
     
  18. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ajira milioni moja za kwenye ilani ya uchaguzi, ndo maana polisi wanaangalia na hawasemi kitu, bado kidogo watatungiwa sheria kuhalalisha
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Mkuu X-PASTER lakini kutafuta riziki yake kunaweza kabisa kusababisha maafa makubwa kwa mamia kama siyo maelfu ya Watanzania. Fikiria jinsi Dar kulivyo na foleni kubwa za magari halafu hili gari lilipuke na huku lina mzigo mkubwa wa mafuta si kitakuwa kilio cha kusaga meno? Si vibaya kutafuta riziki lakini tufanye hivyo katika njia ambazo hazihatarishi maisha ya Watanzania wenzetu.
     
  20. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamani...this is too much...
     
Loading...