Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mkubwa yuko wapi siku hizi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaitaba, Nov 25, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Swali linajieleza pamoja na picha, naombeni mnisaidie kujua aliko huyu bwana, maana ni siku nyingi sijamsikia wala kumuona kwenye vyombo vya habari,

    Hivi yuko hapa nchini??
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ameonywa na wazee wenye busara zao aache vita ya maneno na watu wasiokamatika!..Ameamua kuwa mpole.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yupo sana jana alikuwepo kwenye mnuso wa Serengeti huyu hapa
    [​IMG]
    Hapa akiwa na mzee Kapuya kwenye mnuso wa Serengeti jana
     
  4. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Eh! kumbe yupo, kwanini hasikiki kwenye vyombo vya habari kama zamani?
     
  5. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hii ni tetesi au ndio ukweli wenyewe?
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Masha yuko mjini, kwani kuna kazi znzyofanya pale mambo ya ndani zaidi ya kuharibu nyaraka zote zenye ushahidi unaomgusa yeye na IMMA kwenye kila nyanja ya sekta ya pesa hapa TZ.......
    WEWE uliona wapi miezi sita inapita waziri wa mambo ya ndani hajaonekana hadharani...kituko.
     
  7. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru ndugu yangu, maana niliisha anza kuonekana mwongo kuwa eti anaonekana na juzi alikuwa kwenye sherehe ya serengeti,

    Tunataka aonekane kwenye vyombo vya habari, mpaka walioko kasulu, ngara, mbozi, nk wamuone,
     
  8. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa viongozi wetu kweli wanapenda starehe! Hebu ona walivyokenua! 'Enzi za Mwalimu' kulikuwa hakuna mambo kama haya. Viongozi walikuwa serious wakifanya kazi usiku na mchana si kwenda kwenye starehe! Sokoine angeliwasikia asingewaacha! Uongozi ulikuwa ni sacrifice haswaaaa leo uongozi ni kutanua.
     
  9. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tossi anafanya kwa niaba yake, na sasa anapambana na majangili wa wanyama pori, ila wezi wa silaha kasulu .....
     
  10. Rabin

    Rabin Senior Member

    #10
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Anaijipanga na uchaguzi ujao lazima awe mpole kwanza
     
  11. R

    Rwechu Member

    #11
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kafulia!!!!!!
     
  12. R

    Rwechu Member

    #12
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kafuliaaaaaaa!!!!
     
  13. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi ile scandal yake na mengi iliishia wapi?
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wewe unaweza kunyongwa kwa kuandika vitu kama umelewa..kwani wizara ya mambo ya ndani inatunza nyaraka unazosema anaziharibu?
     
  15. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yupo na kapuya? nae siku hizi ovyo mambo yao yanafanana hao.
     
  16. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2009
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Alisema Serikali inalifanyia kazi, na kwamba Serikali haina ultimatum! Bado tunaendelea kusubiri
     
  17. C

    Chuma JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh...wabongo kweli porojo kazi yetu...Mtu akikaa kimya kaambiwa akae kimya...akibwatuka kivyake...anaropoka....Tushazoea kuwaona Wachekeshaji ktk TV, basi twahitaji tuwaone mawaziri the same.....Huu ni msiba wa kifikra!!!

    Wadau ni vema tujadili utendaji si mambo ya kuwaona daily ktk ma-TV. na Tujenge utamaduni kuwa kila Kiongozi wa serikali ktk nafasi yake atende kazi...na ikibidi kutolitolea Jambo ufafanuzi ktk vyombo vya habari....na si kusubiri Wazir au Rais aseme...jambo la Katibu kata, basi Wazir/Rais atoe tamko!!! .....ndio maana hawa Viongozi wa chini wanaendelea kupiga usingizi wakijua kuwa hawatojadiliwa!!!
     
  18. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wacha umbeya wewe! Pambafuu Nyambafuu!
     
  19. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    enzi za mwalimu nchi ilikuwa bado inajengwa kwahiyo muda wa kula haukuwepo, siku hizi viongozi wapo kwenye fungate la uhuru
     
  20. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wa urais au ubunge?
     
Loading...