Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mkaka mbona simuelewi??? nisaidieni mawazo wanajf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by amina ali, Aug 3, 2012.

  1. a

    amina ali Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    habari zenu wapendwa, kuna kaka mmoja alinipigia sim lakini akawa amekosea namba baada ya kujua kua kakosea akaniomba samahani nami nikaendelea na zangu, kilichonishangaza alinipigia tena na kunambia kuwa kavutiwa na sauti yangu hivyo kanipenda vyovyote nilivyo na lengo lake ni kuoana, sikumpa jibu rasmi ikawa tunaendelea kuwasiliana akaomba aongee na mama nikamkubalia sasa alipoongea nae akajitambulisha kuwa mimi ni mpenzi wake anataka kuja ili wajuwane, basi akafahamishwa mpaka nyumbani akaja akakaribishwa vizuri, sasa baada ya kuondoka akanitumia sms na kusema kuwa kazidi kuchanganyikiwa anaomba nisimtose nimkubalie tu ili aniowe, swali lipo hapa huyu jamaa hajawahi kunihuduia hata sent zaidi ya vocha nimaneno matupu hivi nikweli ana mapenzi yakweli? nisaidieni jamani nisijejuta kwa uamuzi nitakaotoa.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Kwatuaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Duh,

    Kama wake watarajiwa wenyewe ndio hawa tutaoa kweli?

    Unguja tabia hii ya mwanamke kukujua tu mara anataka kukufanya ATM inaitwa "Hashuo la Mkunguzuo"
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,120
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Mwambie kwanza akuhudumie na vijisenti ili kuonyesha mapenzi ya kweli kisha ndio akuwowe.

     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mapenzi ya kweli yanapimwaje? all in all, issue nzima imekaa kisanii sanii sana na most probably ni ya kutunga
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    kumbe mkipewa vocha mnaachiwa mambo yenu? makubwa
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Siku akikuonja tu, hutamwona tena. Anakiu kali sana huyo jamaa. Anaweza akafia kifuani huyo!
     
  8. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    We mdada wewe! kwahiyo ukitumia tigo ya buku 5 roho yako itakuwa kwatu....hasa wewe ndio utamuyeyusha kaka wa watu muache tu ende zake
     
  9. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    teteteteh, mwambie Amina mwambaie 'mchumba' akununulie apartment full furnished city centre, akufungulie na biashara ya boutique ukachukue nguo Ubatani na Hongkong.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mwanaume ni mwindaji, hata km hana njaa lzm atajaribu tu bahati yake
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,120
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! sasa unataka kumfundisha mambo ya uchunaji wa buzi lol! :):)...huyu hana makuu yeye vijisenti vichache tu basi anamtunuku njemba aliyevutiwa na sauti yake amuwowe.

     
  12. a

    amina ali Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sio ya kutunga niukweli halisi
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    pole zangu za dhati kwenu wawowaji.

    Hamwelewi wakati alishindwa kumkatalia tangu mwanzo.

    Halafu akampa mama yake aongee na simu ya mtu asiye mjua, cha ajabu na mama akaongea(akina mama wengine nasi tunakuwa viazi vya chelema sana)


    jambo la tatu wakamkaribisha nyumbani, lol

    oeni tu haya haya machelema.

     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Duh bahati ya mtende wenzako wanaloga wapate chance hzo na hawapati.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    amina ali hahitaji hata visenti, yeye akilazimishwa tu simuni kuongea anakubali.

    Raha kweli e-mapenzi

     
  16. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    sio uchinaji ndio huduma zenyewe, tena sio za senti moja bali majisenti. Halafu unajua wanaume wengine hawawezi kudumia hadi uwaambie kwamba unataka huduma lol. Amina ajieleze tu vizuri atahudumiwa na 'kuwolewa'.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,120
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280

    Najua ya ukweli Amina....lakini wewe mtu hata hujamjua kwa muda mrefu wala mlikuwa hamjaonana kaomba kuzungumza na mama na akaelekezwa mpaka nyumbani mara katangaza ndoa nawe unaanza kuomba msaada wa kimawazo!? Mapenzi hayaharakishwi namna hiyo inabidi umfahamu huyo jamaa kwa kina kisha uone kama ungependa awe mume wako wa kufa na kuzikana.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    achana na huyo anaye kupa vocha tu, njoo kwangu nikupe hela ntakuoa. unajua wenye hela ndo wenye mapenzi mazuri na yanayodumu. wenye hela hawana tabia mbaya. we binti mna akili sana. mia
     
  19. a

    amina ali Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani nishaurini vizuri sitaki nipendeze lakini angalau angeonesha vijidalili hali yangu ya maisha anaijua na anajua sina wa kunihudumia lakini pengine anadharau hata hivyo suala la kunionja asiweke akilini mwake hata angenihudumia kiasi gani natunza heshma yangu
     
  20. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpe zigo nae akupe visenti vya vocha.
     
Loading...