Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu migration officer anasumbua wageni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgadafi, Mar 10, 2012.

  1. m

    mgadafi Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani naomba mnisaidie kuna imigration officer mmoja hapa mkoani kigoma kila akimwona mtu mweupe hasa wazungu na wahindi kavaa overroll tu basi kosa atauliza pass na work permit bila kujali huyoanaemuuliza ni mwenyeji au
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    definetly yko right ..huyo jamaa na inabidi apandishwe cheo. big up to him na ndio inatakiwa iwe hivyo.
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Huyo ni mchapakazi anayehitaji kuungwa mkono kwa nguvu zote. Ni tofauti kabisa na watanzania wavivu kama kikwete, malima na ngeleja
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Lazima ashuku maana weupe kigoma wanatafuta nini
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anatafuta rushwa kwa nguvu zake zote.

    Mbona tukishaingia tu nchi zao hawatusumbui kwa kutuuliza uliza, hata miaka unaweza kukaa hujaulizwa labda ufanye kosa.
     
  6. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli anastahili pongezi sana tunataka wachapa kazi kama hao, yaani hawa watu weupo ndio wa kukomaa nao sana kuliko weusi, hapo mimi naona hamna tatizo lolote anafafa kazi vizuri, wewe unafikiri ukienda kwao hawatakusumbua, huyo ndio mzalendo hasa, Region Immigration Officer kama umepitia thread muuongeze cheo kama lipo ndani ya mamlaka yako. Wazungu na wahindi wengi siku hizi nao ni matapeli.
     
  7. P

    Puza Senior Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yah ni kweli wahind kwao ukishaingia swala la wapi bana katu hulisikii labda uvurunde ila kwa kwetu ukilinganisha na uchanga wetu naona ni muhimu tukawa makini hasa kwa mipakan kwani mara kadhaa tumekuwa tukisikia vitendo c vya kihalifu vikihusisha wageni
     
  8. k

    kajunju JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Huyo naisi afadhari. Kuna jamaa anaitwa njunwa mulaki yuko kibondo kama afsa uhamiaji wilaya.huyo ni noma. Amepanda na ata mkono anauweza.alikuwa kasulu aliwanyosha warundi hapa.ata huyo wa kgma nampa big up,chapa kaz kamanda. We mgadaf ni mtu wa wapi?yawezekana u-mrundi/congoman.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    watu tunaowataka kwenye serikali yetu mwaka 2015 ..na kuna siku ntamvika nishani kwa maana anajua majukumu yalke na anatenda kazi yake sawia kabisa..Pongezi wewe afisa uhamiaji unayesemekana unasumbua wageni....
     
  10. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kujua usumbufu wa maofisa uhamiaji nenda nchi za wenzetu, huyo anafanya vizuri sana, wahamiaji haramu hapa Tanzania ni wengi sana mwishowe wanajifanya watu wa kigoma, Tabora au Kagera.
    Mwache afanye kazi cha muhimu asiwe mzee wa mlungula a.k.a kitu kidogo.
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    huyo chapakazi
    tumeshaozea kuacha mambo kiholela holea bila kuwa na uzalendo
    nampa hongera ningekuwa kigoma mdaa huu ningempeleka website au sandra au Lake tanganyika akajimwage au nampeleka bangwe kesho pale beach disco la mchana au jms kwa Mtei kwenye disco
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    safi sana....aendelee kuwauliza, wengine wanakuja kufanya kazi huku ilhali wameingia kama watalii....aendelee hivyohivyo
     
Loading...