Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mgonjwa atapona kweli?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Teamo, May 19, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    *Mgonjwa*: Daktari naumwa sana namoyona najisikia kufa kufa tu.
    *Daktari*: Wewe ni mpenzi wa timu gani ya mpira wa miguu?
    *Mgonjwa*: Kwa Tanzania mimi ni shabiki wa Simba na Ulaya mimi ni mpenziwa Arsenal
    *Daktari*: Na unafanya kazi wapi?
    *Mgonjwa*: Nilikuwa nafanya GTV, baada ya kufa nikapata kazi Paradise
    HotelBagamoyo.
    *Daktari*: Una akiba yoyote ya fedha benki?
    *Mgonjwa*: Ndiyo, akiba
    yangu yote ya fedha ipo DECI.
    *Daktari*: Mmmh, unaishi wapi?
    *Mgonjwa*: Naishi
    mbagala karibu na kambi ya jeshi
    *Daktari*: __________________



    wakuu!
    Kila mmoja kwa nafasi yake akiwa kama daktari,NAOMBA ASEME ATATOA JIBU GANI KATIKA KUMSAIDIA HUYU MGONJWA
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ntamwambia aweke sahihi ili organ zake zitumike kuokoa maisha ya wengine.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    He!......
    Mungu pishia mbali!

    Ushauri wa Kidaktari hapo haufai- ila wa nasaha!

    The Poorest person on Earth is the one who has lost even

    HOPE!

    Ukimpa hiyo mzee, anaamka fasta na kujiona tajiri muzee ya Azam.
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  5. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
     
Loading...