Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mfungwa/mahabusu apelekwe wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Slave, Sep 29, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kuna kitu kinanitatiza sana mashoga wana mtihani mkubwa sana,wanapo pelekwa gerezani kwa makosa ya jinai huwa wanawekwa maabusu ya kike au ya kiume?maana akiwekwa mahabusu ya kiume itakuwa kama wamempiga teke chura,na huku mahabusu ya wanawake napo haitakuwa sawa.
     
Loading...