Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Membe Naye!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Liwolo, Apr 11, 2011.

  1. L

    Liwolo Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh Membe naye anaanza kutafuta mass influence,cjui naye ndio yupo kwenye harakati za kujivua gamba?.Ishu ya Libya yenyewe kama waziri wa Inje ya boundery amekumbushwa na wabunge.leo hii anaosha nyota UDOM.Kuna umuhimu wa kuwa mgumu kuamini.
     
  2. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    News Alert!!!
     
  3. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbopo jamaa wameshaanza kukushughulisha huku, pliiiiz njoo ushambulie huku!
     
  4. i

    inquest Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Home affairs zinawashinda foreign affairs ndowataweza
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tena huyu membe ndo kabisaaaaaaaaaaaaaaaa..yaani ni kiazi sijapata kuona...ukimuuliza swali utakoma anavoanza kuzunguka weeeee mpaka anaingiza kanuni za tanu ndo atoe jibu...
     
  6. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbooopo kwani huko Dodoma hakuna net? Tazama hawa jamaa wanafunua kambi yetu ya vijana tuliyoanza kuunda kupitia sherehe ya kuwapongeza wabunge wa CCM vijana? Sasa ukikaa kimya watazidi kuchafua ni bora njoo usaidie jahazi hapa.
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bendera ufata upepo ndo stlye yake
     
  8. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Una maana gani, kuwa straight?
     
  9. m

    makerubi Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo style ya CCM tena si kujizungusha tu hata ukimkuta kwenye kiti amekaa lazima hajizungushe akupe mgongo ndo akujibu "anacheza na kiti anapozungumza hasa akiwa ameketi" upo mkuu
     
  10. n

    namboyo Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msafara wake utatekwa lakina huwa wanaishia social ambapo walioko huko hawana tofauti kati ya wavulana na wasichana wote wanajichubua akija education atazomewa kama pinda alafu huwa huku kwa walimu huwa wanajua membe hafai mziki wa udom unazimwa na mbowe au lema sio watu kama hawa aulize mjadala wa katiba watu walivyo aibika
     
  11. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie ndiyo vilaza kwelikweli sijapata kuona!! Mnachoongea ni umbea wa kina mama wanapopika "kisamvu" Grow up!
     
  12. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja yako ni nini? Mbona unazuka tu na kuingia KI UDAKU UDAKU? Acha kuja Ki mugongo mugongo eleza haja yako hapa
     
  13. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa ndo yule aliyekosea protokali kwenye mkutano wa Sullivan, mpaka Nyoka(aliyejivua gamba juzi) akaingilia kati? Yupo kwenye mkakati mzito sana wa kujitengeneza.
     
  14. S

    Sheba JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Liwolo, hoja yako hapa ni nini?
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Taabu tupu waziri huyu jamani,lakini mizigo mingi tu iko kwny baraza la ******.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa...
     
  17. b

    banyimwa Senior Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi hii thread imefuata nini hapa? Maana sioni kilichozungumzwa na unapata picha kwamba pengine aliyeianzisha ana tatizo na sanity ya kichwa chake. Halafu ndo mnataka Mbopo aingie kujibu. Sasa hapa atajibu nini wakati hata siye wengine hatuelewi? Acheni chuki binafsi!
     
  18. T

    Tiote Senior Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona utoke na hiyo thread katika harakati zako za kujivua gamba na wewe, maana tunajua kwamba umeamua kujibadilisha jina ili uonekane mpya. Hivi kuna big deal gani kwenda UDOM, kama hata Lema amefika na kuhutubia (na elimu yake uchwara)?
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wala sina muda na huyu jamaa...nahakika hatawapata watu maana kila mtu alikuwa akiguna hapa UDOM aliposikia kuwa huyu mzembe yupo hapa......................
     
  20. w

    watenda Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unadhani kuguna ni kuashiria kwamba wao wanaelewa. Mjomba elewa kwamba siyo kila unachokipenda wewe ndiyo choice ya wengi na vile vile siyo unachokichukia wewe ni adui wa umma. Tena usiende kusikiliza maana nina mashaka na uelewa wako! Phobia tu mpaka mtakufa!
     
Loading...