Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mdada kachanganyikiwa...anahitaji msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Sep 30, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wana jf mtamsaidiaje huyu mdada.........??

    Me ni msichana mwenye umri wa miaka 27 have been dating a man for about miaka minne now, my boy friend is very good looking and very attractive. Ila tatizo linakuja kwenye mambo ya kitandani, before nilikua sijui kama anatatizo lolote kwa sababu yeye ndo man wangu wa kwanza, kweli wahenga wamesema tembea uone. Kuna siku nilicheat na mwanaume mwingine tena ni bwana wa rafiki yangu kwa kweli alinipagawisha sana mpaka leo namthamini sana kuliko boyfriend wangu maana, siku hizi nikiwa nae kwenye kumi na nane zetu simuenjoy kabisa huyu bf wangu.Guys naomba ushauri wenu maana huyu kaka mwingine hawezi kunichukua kimoja coz anamdate my friend though ndo nampenda Sana kuliko wangu.......
     
  2. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    badaye mtaoa hadi majini na mashetani kwasababu ya uzinzi. ole wenu.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwanamke kama huyu akija kwangu na habari hii nitamwangalia kwa huruma sana, badala ya kukaa na mwanaume wake na kuongea nae ili waangalie watayamalizaje hayo matatizo yeye anaenda kukitembeza kwa mwanaume mwingine ndio hapo wanawake akili zao saa zingine zinakuwa kama za panzi wewe umeishaenda kutembea na mwanaume mwingine unataka tukushauri nini? Ungeomba ushauri kabla haujaenda kutembea na mwanaume mwingine umekimbia tatizo ukifikiri ndio umelitatua badala ya kukaa na kuvunja ukimya na mwenzako hapo mimi sina ushauri wa kukupa
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu ni wa kugonga tu,akija apewe anachotaka then aendelee kutembea aone zaidi.
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Umepima?
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weight???...au nini
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huyo dada ana tabia za kikahaba
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kuna ushauri mwingine unapaswa kupewa kwa mhusika directly.
    naomba nikutanishe naye nimfanyie counseling ya wiki nzima.

    ntumie kwenye pm contact zake
    INFIDELITY JHUUUUU!!!!!!!!!!!
     
  9. e

    ejogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Just ua brain na mazoea. New experience is always great anyway!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na kweli maana kama huyu hahitaji ushauri kabisa huyu anahitaji tiba tu una TII KIU yako halafu ON TO THE NEXT ONE
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama sio za kichangudoa hapo anataka tumpe ushauri gani tena huyu akija kwangu namwambia njoo tu du ze nid ful kama ulivyofanya na jamaa tukimaliza ndio nampa ushauriwatu wengine bwana mtu umeishaiba halafu eti unataka tukupe ushauri
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wameshasema...Its all in your mind...Get it out..!

    Sikuzote ujue why kuna vitu kama ndoa ya mkeka nk... wahenga wanajua kuwa ni almost upuuzi kuchanganya wanume au wanwake.. you might hangover on the wrong setting ..kama hayo yanayokupata sasa ....na ikaleta matatizo makubwa dunianai na mbinguni... technicaly unatakiwa usijue mwamke au mwaname mwingine zaidi ya huyo ambaye ni wa kwako ..let say officially!!

    Na the more you do it the wrong way.. the more the confusion na frustrations...!!

    WITO: Stop swaping patners!!!
     
  13. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mshauri aleze kinaga ubwaga tatizo linalomsumbua bf wake, wataalamu tupo tutamsaidia.
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ndo hapa hasira zinaponikaba.
     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    shame on u
     
  16. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    haya wazinifu wenzake msaidieni mwenzenu huyo.....Lol!
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu bana nani humu hajawai kucheat! Kazi kunyoosheana vidole!
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii Kimey;
    ungeuliza ambaye anaona hajawahi kucheat hata mara moja asogee mbele, ungejionea maajabu........................ (hii haimaanishi mimi na-cheat)
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ushauri wangu ni kwamba utakiona siku ya Kiama
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwache 'aitembeze' bana, kwani nini?
     
Loading...