Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu Mchumiatumbo atakuwa ni msukuma au mtu wa mbeya/iringa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Narubongo, Aug 19, 2012.

  1. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    rip Zola D
    [​IMG]
    Zola D – King (in red) akitunishiana msuli na Alphonce Joseph (Mchumiatumbo) wakati wa upimaji uzito kwa ajili ya mpambano wao utakaofanyika siku ya idi pili katika Uwanja huo huo wa Chuo cha Bandari Temeke.

    [​IMG]
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mchumiatumbo ni mtoto wa mkulima
     
  3. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zola D, moto wa Tiper hauzimwi kwa maji ya bahari!
     
  4. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mwili na nguvu zake inaonekana siyo za kulazimisha kwa kunyanyua vyuma kama ilivyo kwa mwenzie. Natabiri mchumiatumbo atashinda.
     
  5. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi natabiri mshindi.....tutamjua idi pili.
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    kama wa musoma vile............
     
  7. cement

    cement JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwi kwi jamaa kama wa mbeya vile ngoja ntamuuliza baada ya mpambano
     
  8. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    height advantage tu inambeba zola,huy jamaa mtambi tu ka kaptein jon komba,lazima akae,mfupiiii ka jotiiii
     
  9. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Misuli hiyo jamani mbona balaa akikukwida kabali huyo unaweza pata sudden death due to ASPHYXIA.
     
  10. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mbavu kbwa tu hapo hamna kitu hapo?
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hilo tumbo lina ingia tani ngapi za mabumunda
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila ana makovu kama mwizi !
     
  13. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Matokeo vipi ? Si mpambano ulikuwa idi pili.....
     
  14. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Zola D afunzwa ngumi na Mchumiatumbo

    Zola D afunzwa ngumi na Mchumiatumbo



    na Ruhazi Ruhazi




    BONDIA na rapa maarufu nchini, Zola D, juzi alikiona cha mtema kuni baada ya kuchezea kichapo cha mbwa mwizi kutoka kwa Alphonce Mchumiatumbo, alipopigwa KO raundi ya kwanza.

    Zola D, alikutana na kichapo hicho katika pambano lililovuta hisia za wengi kwenye Ukumbi wa Chuo cha Bandari Tandika jijini Dar es Salaam.

    Tambo zote alizokuwa akizitoa Zola D kabla ya pambano hilo hazikuweza kuonekana ulingoni badala yake alikwenda sakafuni alipokutana na ngumi ya pili tu ya Mchumiatumbo.

    Katika kile kilichoonekana kuwa Zola D hana uwezo wa kumkabili Mchumiatumbo, ndani ya raundi ya kwanza alikwenda sakafuni mara tano, jambo lililowafanya mashabiki kuhofia kuwa angeweza kupoteza maisha.

    “Huyu mtoeni atakufa, atauawa huyo, we mwamuzi maliza pambano huyu hawezi kuendelea,” ni baadhi ya maneno yaliyotolewa na mashabiki waliohudhuria pambano hilo lililochezeshwa na mwamuzi Mike Hatia.




    juu
     
  15. Sir Good

    Sir Good JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2014
    Joined: Aug 19, 2013
    Messages: 972
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
     
Loading...