Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mchumba wangu simuelewi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maalim Jumar, Sep 1, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari JF!
    nimemuona hana niya ya dhati kwenye matarajio yetu.
    Ninapoamua siongei nae kwa siku kadhaa...huanza kunibembeleza...najirudi.
    Haishi kunieleza shida zake namsaidia kadr ya uwezo wangu...nikimuuliza lini tunafunga ndoa ...anasema bado hajaamua!!.
    Lakin hunibembeleza na kuntafuta mara kwa mara.
    Naamua nisimtafute kama ntaweza au nisimueleze kitu pia sitomsaidia atakayo kwangu!
    Nipo njia panda ...
    Nawakilisha!
     
  2. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe unayekaa naye,unayemfahamu,ambaye ulishawahi kumuona ...unashindwa kumfaham cc ndo tumuelewe, kweli?
    Simamia moyo unavyokusihi ufanye ,
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mchumba au wife?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mkwe wa kambo,una mning'inio eeh? sasa mwenzio anazungushwa kufunga ndoa, angekua wife wake angeteka kufunga nae ndoa?
    <br />
    <br />
     
  5. W

    Wanyaki.1984 Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitahidi kukaa na kumuangalia kwa ukaribu utafahamu 2 anamatatizo gani! Labda nam2 mwingne ndio anamchanganya asiamue kufunga ndoa na ww!
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haya mambo ya kujinunishanunisha hayatakiwi kwenye mapenzi. Sijui jinsia yako ila kama ni mwanaume ndo kabisa haitakiwi, mtafute umweke kitako ajue unamaanisha kweli unapoongelea suala la ndoa, labda unamwambiaga ukiwa hauko serious
     
  7. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe ni jinsia gani? Gentleman or Lady? Bila shaka ni Gentleman.
    Hebu jiangalie wewe mwenyewe nyanja zote kiuchumi, kidini, kikazi n.k, halafu na yeye pia, isije ikawa hakupendi kwa dhati ila labda kwa sababu anaona una hela sana au kuna vitu vingine anavipenda zaidi toka ndio maana pengine huamua kukubembeleza.

    Ningekuwa na maswali mengi zaidi kama ningefahamu status yako na ya huyo mchumba wako.
     
  8. B

    Bucad Senior Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi maisha haya kweli bado mtu unaweza kupoteza muda na akili yako kwa ajili ya mapenzi!hata hivyo fuata moyo wako unakueleza kitu gani maana hapo tu kesheanza chenga kabla hata ya ndoa je akikubali umwoe itakuwaje!
     
  9. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Nmeshindwa kujua kipi nisimamie ndio maana nmemwaga hisia zangu kuhusu yeye hume kwa GT!
    Nisaidie mawazo ndugu yangu!
     
  10. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna muda naamua kumweka mbali kama kuwasiliana nae na misaada.
    Pia hua nawaza nae anatumia nafasi hiyo kunijaribu(vision) ntaweza kumvumilia!
    Nakosa amani ya moyo wangu kabisa!.
     
  11. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Nipo nipo mjini namudu mahitaji yangu muhimu. Nae anatarajia kutafuta kazi. Japo sio zaidi. Pia kimitazamo nafikiri sote tunahitajiana. Linalonikosesha raha hilo la kutonipa go ahead kufunga ndoa sasa! Ati anambia yeye hana wazo la kuolewa sasa!
    A- hadi apate kazi?
    B- tupo wachumba zaidi ya mmoja?
    C- ana nijaribu?

    My take!
    Nami naanza kumchoka maana yale mapenzi niliokua nayo kwake yanazidi kupungua kila siku!
    Ndio maana naona isije kua shaytwan amenipanda naanza kumchukia!
     
  12. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sniper unanchekesha statements zako!
    Kumbe kuna vitu hufanywa viko sawa kuendana na jinsia ya mtu!
    Nimejifunza kitu kutoka kwako.
    Sio kwamba siko serious! Anajua tena hunivizia usiku ananipigia simu huku ananiimbia na kunibembeleza! Wakt huo nakua nimechoka hata simuelewi elewi ...kwanini antafuta muda wa kulala? Ana nini anawaza juu yangu katka muda huo wa usiku?
    Anaisumbua akili yangu! Naogopa kuamua labda ndio style yake/yao kwenye kusumbua vichwa vya wanaume/wachumba zao?
     
  13. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Fiancee!
     
  14. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Isije kua ndio huyo!
     
  15. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ngoja nianzie na haya!
    Maana nae kuna muda aniita ili tukae kwa pamoja nami namkwepa.
    Maana tunakua kila mmoja wetu anamtega mwenzie!
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,167
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    umezoea majini ndio maana binadamu huwawezi
     
  17. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0




    Hapo kuna mawili:
    1.Kuna mtu anampenda zaidi yako ww na lakini anajua kuwa hana uwezo wa kumsaidia

    2.Hana uhakika wa kuoana na ww.

    Saolution:
    MKALISHE MWAMBIE MSIMAMO WAKO NA MSIKILIZE usifanye kumwonea huruma utalia ,fanya maamuzi magumu.
     
  18. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mhhh!
    Nawewe ni jinn?
     
  19. h

    hansb Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Achana nae
     
  20. c

    christmas JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    huyo anakutega tu coz anajua unampenda, kaa nae mwongee lazma utajua msimamo wake
     
Loading...