Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mbunge, mh!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Fulani, Apr 14, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mh. Madam speaker, kwa kuwa serikali yetu inaajiri wanajeshi kila mwaka, na kwa kuwa hakuna kitu wafanyacho zaidi ya kula na kukimbizana na raia. Na kwa kuwa serikali yetu inanunua silaha kila mwaka na silaha hizo hazitumiki ipasavyo na kwa wakati na hatimaye kuharibika na kudhuru raia kama ilivyotokea Mbagala na G'mboto. Je serikali haioni umuhimu wa kukodisha wanajesh wetu ili tupate nyongeza ya pato la kigeni? Na je, serikali haioni umuhimu wa kuomba vita vya kirafiki na jirani zetu ili kuchangamsha wanajeshi wetu na kutumia silaha ili zisilipuke ovyo?
     
  2. z

    zayat JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mbunge is bubungu
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Itakuwa bora zaidi.
     
  4. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mbunge kwani raia wa TZ watapumzika vipigo vya kila mara toka kwa hizi njemaba zilizoshiba na haziko busy. Wacha wakapigane na wababe wenzao hata kama ni somalia. Mfano mzuri ni Museveni na wanajeshi wake.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tuombe vita ya kirafiki na Museven
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani tuombe vita vya kirafiki na Comoro ndio saizi yetu
     
  7. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni vyema na haki na imetupasa ivyo, waende huko kabisa
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tulienda huko na hatukurusha risasi hata moja kinan kapten Bakar walikimbia kwani hawakuwa na jeshi la maana, Kwanini tusijiunge na waasi wa benghaz kumng'oa qhadafi, si unakumbuka namna alivyomsaidia mfalme Amin mwaka 1978/79
     
  9. M

    Matarese JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Museveni atatuonea aibu, tuombe tukipute na somalia!
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sasa sijui wataitwa jina maana timu za mpira tuna serengeti boys, maranyara boys, taifa stars hao tuwape jina lipi?
     
  11. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    lazima awe mbunge wa chi chi m.................
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    jei wii
     
  13. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    nimeipenda hii jaman
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,748
    Likes Received: 4,487
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa, nimecheka mpaka basi!!!! vita vya kirafiki??? tuwapeleke wakasaidie kuiba madini hapo Congo, yaani imejaza vitambi tu! na kunywa bia za bure na kutembea na wake za watu!!!
     
  15. s

    sugi JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tuwaite iron boyz complex
     
  16. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga moko maana jeshi letu litalala usingizi, he he he!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Tuombe vita vya kirafiki na al-shabab..
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Bwa ha ha ha hah! Funny thread of a day.
     
  19. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    waoga kama kunguru watakula kona tu.
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,393
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    mi nawaza tu kiinglio....kwenye jei wii stars vs alshabaab.
     
Loading...