Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mama wa mhe. Bilal ndo sura yake au hasira?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by pumbatupu, Jul 21, 2011.

  1. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    YAANI HUYU MAMA KWA WAFUATILIAJI ANAONEKANAGA KUWA SERIOUS AU NI MTU WA BIFU?? KAMA VIPI ANAONA KABANWA SI ASEPE?? JARIBU KUFUATILIA HATA KWENYE HARUSI YA KAKA MDOGO WA KIKWETE..USO WA MBUZI TU??
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kuna watu ambao si photogenic. Yaani hawatokei vizuri kwenye picture. Maybe yeye ni mmoja wapo si kwamba anakasirika muda wote!
     
  3. Senior Counsel

    Senior Counsel Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupi bi. mkubwa na yupi ni mdogo kati ya huyo wa kulia na kushoto?
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sioni point!
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wivu wa Mapenzi. Si unaona Mheshimiwa anavyoubinya Mkono wa Shyrose halafu kifuani pake mambo hadharani
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    kanuna ajili shy kaacha tumbo wazi anajua anaweza
    kumchukulia mali zake atiii si unajua dashy
    yupo single hahahahahahahaha




     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa. Inaelekea huyo Mama anapata hofu anapotakiwa ku-pose kwa ajili ya picha. Wasaidizi wa Makamu wanapaswa kuona tatizo hili na kuongea na huyo Mama ili kumjengea hali ya kujiamini mbele ya Camera.
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kulingana na maadili dini huyo Shy Rose alivyovaa ni chukizo. Mwanamke anatakiwa kujisitiri, ndio maana Mama VP kachukia.
     
  9. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maadili ya dini gani?
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Nyie watoto, huyo si ni mtu mzima, hata hivyo kajitahidi, sorry for this, tuwekee picha ya bi mkubwa wako tuone anavyofurahi.
     
  11. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    syhrose hajachukiza kavaa vazi lake la utamaduni wa Kihindi. Yeye kama mhindi sawa vazi lake. Wanaume wa Kimasai huacha paja nje. wale King Mswati huacha Nyonyo hadharani na mfalme hupita mbele yao. wale Africa kusini wako nusu uchi ni utamaduni wa kuvaa wa jamii za watu. Nani alikumbia mtanzania ana vazi? halafu hata kama ni maadili ya dini hawakuwa kwenye mhadhara au mahubiri. walikuwa kwenye sherehe.
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    shy-rose sio mhindi ni MKURYA, da shy veeeeerrry comfotable..!! hivi ilikuwa ni wapi na lilikuwa ni tukio gani???
     
  13. M

    Masikini Jeuri Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana mashaka na huyo dada mwenye tumbo atamchukulia mume..hachezi mbali na wa2 wakubwa wakimuomba 2 anawapa ili apate cheo..bahati mbaya wakina mama wa CCM hawampendi juu ya tabia yake ya kuchukua waume za wa2..kila akijaribu anapigwa chini cheo hapati. Uliza kilichomtokea na mama Msabaha
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    jAMANI, Mumewe anashikilia mkono wa mwanamke aliye tumbo wazi na ma chain yote haya, mnataka bado tu acheke?
    Simlaumu!
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamaa SHABABI kweli hata huyo Mama pembeni ya Dada mwenye kitumbo wazi ni Mle wa Balal ooooops Bilal...
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kumbe mwenye Kitumbo wazi ni Da Shy... amependeza sana... Hongera Mh.Sugu kwa matunzo mazuri
     
  17. kui

    kui JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,675
    Likes Received: 3,261
    Trophy Points: 280
    Jamani huyu dada anafanya nini sasa, mwenye info za chap nilikuwa siko kidogo.
     
  18. w

    watarime Senior Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza huyu mama kawa mvumilivu na mstahimilivu vya kutosha angekuwa amelianzisha huyu Shyrose hana adabu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Yuko kwenye dozi au mgomo baridi
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani hiyo pozi ya Abiria chunga mzigo wako.
     
Loading...