Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu machinga wa mihogo ya kuchoma noooma!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Sep 28, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    View attachment 66449
    Nimemkuta huyu jamaa mitaa ya Bibi Titi akitembeza kitu ya kuroast.
    Lakini kwa hiyo body movement napenda kutoa onyo kwa wanaokula vya barabarani.
    Jamaa anajikuna sehemu nyeti halafu ataku-serve chakula cha moto na ninihii motomoto!!!
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hahahah
    Mkuu masopakyindi alikuwa anapandisha jeans yake bana
    si unaona huo mlegezo aliouvaa aise jeans inashuka
     
  3. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    KATA K YA NGUVU....!! :rockon:
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,977
    Trophy Points: 280
    ungejua alacho nyuki....................................................
     
Loading...