Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu LOWASA huyu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kasyabone tall, Sep 14, 2009.

  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Huyu LOWASA huyu
    Jamani watanzania tufike mahali tuwachunguze waandishi wa habari, imejengeka sana hali ya watu ambao ni wachafu kutumia vyombo vya habari kujisafisha na wengine kupima upepo wa jinsi jamii inavyowaona katika juhudi za kufufua ndoto zao.
    Si suala la kujificha baadhi ya magazeti hayaandiki kabisa habari za makamanda wa kupambana na ufisadi badala yake yanaandika habari za kutaka kuwachafua na kusafisha mafisadi. Lakini pia tukumbuke kuwa baadhi ya vyombo vya habari vinamilikiwa na mafisadi. Hawa watu ni wenye fedha na wanaweza fanya lolote popote.
    Mafisadi mara nyingi wanatufanya watanzania kuwa ni watu ambao ni wagumu kuelewa na wepesi kusahu, Hivi kuna mtu mwenye upeo wa kutafakali mzuri ambaye anaweza kuamini kuwa lowasa ni mtu safi. Hizi habari za kugombea urais tumeanza kusikia muda mrefu tu.
    Huyu mtu anapima jamii inaaminije kuhusu yeye kwa kutumia mbinu ambayo anaamini kuwa watanzania wasio makini na wale ambao ni wepesi wa kusahau basi watakuwa wamesahau. Baada ya kimya cha muda mrefu na kuamini tumesau anakuja na habari ya kugombea urais, halafu eti anajifanya anakanusha akiamini amekuwa gumzo kubwa nchini. Mimi nasema anajidanganya, nasisi hatudanganyiki.
    Wanasiasa wengi tena wakubwa tu wametumia mifumo hii ya kisanii na kutaka wawe gumzo miongoni mwa watanzania. Tena watanzania wengi tu wasiomakini ambao wanaamini kila kitu kiandikwacho magazetini tena hata na makanjanja wanapata wasiwasi kuwa hawa watu wanaweza kuwa wasafi.
    HAWA watu jamani ni wachafu hata wafanyeje sio wa kushika nchi hata kidogo, tukijaribu kuwapa nchi basi watatesa watanzania wenzao bila hata ya huruma. Tunawafahamu hawa ni watu wenye jaziba, hasira tena hata na kiburi. Hawana hoja mpya haja yao ni madaraka tu.
    Suala la fulani eti anataka kugombea na eti ananguvu kwenye NEC ya chama chake ni uzushi na hisia tu. Hakuna mantiki yoyote mtu mchafu eti ananguvu. Ila ninachoamonj ni kuwa ana fedha na anaweza akajitangaza atakavyo.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Haya yote yatakwisha - Mbona Sumaye yalikwisha? Anahitaji kwenda Havard au Oxford na akirudi yote yatakuwa HISTORIA!
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    he is restoring publicity..........he is still dirty and i dont think that dirty water would clean him...let us wait and see what will happen in the near future.Privatly i mark lowasa as a country enemy who is behind tanzania's backward development......................
     
Loading...