Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Lekamwa yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dotto, Sep 16, 2011.

  1. d

    dotto JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wanajamii kama mnakumbuka kuna jamaa alisimangwa na kushitakiwa kwa kosa la KUSIGINA KATIBA. Jamaa huyu anaitwa nani na yuko wapi? Kulingana na katiba hii tuliyonayo na uelewa huu wa wananchi juu ya vipandevipande vya katiba; jamii ya leo ingemuona vipi na kitendo hicho?
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Leo Lwekamwa alikuwa mwanzilishi wa Tanzania Labour Party (TLP). Akamkaribisha Lyatonga Mrema chamani, Lyatonga akamng'oa chamani!! Kwa sasa Lwekamwa ana kesi na viongozi wa club ya Yanga!!
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mtikila aliomba kununua hiyo kesi ya kukayaga katiba ili ashtakiwe yeye badala ya Deo
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    huyu bwana nae ana kipipili........................huh
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna kipindi cha kutafuatana kule Radio One. Huko labda utapata majibu.
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,786
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280

    Mkuu nadhani jina lake ni Leo sio Deo....ila Mtikila jamani ni noma yaani ni mtu wa full utata.
     
Loading...