Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu lazima atoe kura

Discussion in 'Jamii Photos' started by i pad3, Apr 14, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    William mgombea ubunge la EA kiwa an mbunge catherine magige
    574468_3767176537185_1209820481_33744045_327030572_n.jpg
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kulikuwa na umuhimu wa kumuegemea? just jokin....umeshapita kaka. kwani hii picha nimeipenda sana na bila shaka huyu ni mbunge wa kuteuliwa
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vijikuku kila mahali ati
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Le Baharia Mutu ya pakee Mutu ya Newyork East Africa.
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Willy umekuja na sera ya kumega ndani kwa ndani?
     
  6. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuwa na heshima kijana .
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwache aegamie,mtoto mwenyewe amekaa mkao wa kutumika,sasa unategemea nini?
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa Nyoka sio panya ni nyoka!!
     
  9. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswaaaa!!!
     
  10. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si unajua inaashiria nini!?
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mboni kawaida tu ujaona jana kwenye KTMA jinsi vipuli na vipini vilivyonogesha shoo..
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Le Mutuz le Baharia a.k.a @New York City a.k.a Big Show
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu kijana hajanikalia sawa, hana wasiwasi kabisa akiwa hata na wanawake! Na hizo pozi zake ndio kabisa! kwema?
     
  14. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jamani samahani, hivi hawa wanaoitwa wabunge wa kuteuliwa ni kwamba wako pale bungeni kujaza namba ama vipi? Kwa sababu mitaani utasikia hana lolote yule si ni mbunge tu wa viti maalum/kuteuliwa. Picha ninayopata hapa ni kwamba hawa wabunge wanafananishwa na vihiyo, je ni kweli au si sahihi? Kingine wanachosifika nacho ni kwamba hawa ni chakula ya wazee badala ya kazi ngumu pale Dom bungeni. Mhhhh, kweli ubunge una raha yake!
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wamependeza....ila mengine ni kazi tu
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mutoto nyeupe pande za a town chakura ya nani hii mashalaa.Kijana egemea tu mizigo ya watu watakunyima kura wenyewe wapo humo humo ndani ya mjengo shtuka
     
Loading...