Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu kweka ni nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by power tiller, Jul 18, 2012.

  1. p

    power tiller Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wandugu huyu kweka aliyetajwa na mbunge kuwa anamtandao wa kihalifu ndani ya jeshi la polisi ni askari wa wapi?
     
  2. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    wa Tanzania chini ya Jeshi la Polisi la Tz
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni polisi toka kabila la CHADEMA!
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ushuzi huu!
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    amewahi kuhusishwa na mauaji maeneo mengi huyu
     
  6. D

    Dopas JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yale yale ya majibu mepesi kwa maswali magumu...
     
  7. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    kwan anamfahamu mungu kwel?FADHIL,,,, AHMED
     
  8. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Alikuwa anafanya kazi Makao makuu pale Kitengo cha usajili wa silaha(CAR) ana cheo cha sajenti kama sikosei
     
  9. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Aaah! mrembo upo?
     
  10. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani unataka sisi ndo tukuambie??
     
  11. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kwanini spika hakumzuia Lugola kujadili mtu ambaye hayupo Bungeni kama kanuni zinavyosema?Kwanini alimruhusu aendelee na akumkalipia alipomaliza?
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    mbona mahita alikuwa anashirikiana na majambazi nje nje na bado anadunda kita hadi leo?watafungwa wengi magamba wakiachishwa madaraka!!!
     
  13. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ana uhusiano gani na mama yako?
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kova atamhusisha na utekaji wa Dr. Uli nyie subili
     
  15. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ahaaaah! Anti Kiboga upo?
     
Loading...