Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu!kokudo we handsome,Mwingine kokudo huna hadhi ya kua na mimi!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Mar 18, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Natamani kujua haya inakuaje inakua hv mwingine anasema handsome mwingne huna hadhi?
    Ina maana huyu anaesema handsome haoni?au ndo kapenda haoni upofu anasema ni chongo?na yule anaedai cna hadhi ni kweli yuko sawasawa au anapingana na hisia zake?make huyu anaedai cna hadhi kwangu namuona wa kawaida c kama yule anaedai handsome.Sasa yupi mkweli hapa au wote wadanganyifu?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkweli ni unayempa pesa relevant
     
  3. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    unaweza kuwa HB ukapewa sifa au hata usipewe sifa ila ndani ya mioyo yao wakalikubali hilo. Najua ww kokudo huwezi kumpa sifa men mwenzako ukamuambia ni HB (in seriously) but unaweza kuwa unalikubali hilo moyoni. Lkn men huyo huyo kama picha haziendi hutokawia kumuona kama SharoB/mtu wa kujikweza kwa mademu/***** fulani ivi. Sasa iyo inasababishwa na chuki binafsi. Na ndiyo kwa mademu ipo ivo ivo. Wala pesa haimati sana coz inaweza kuwa unaowapa pesa (patner, spea tyire, wakuibia, mafrendz and ndugu) ni kidogo kuliko wanaokuita. Mi mwenyewe si yananikuta...
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kabisa mmoja akakuona sio kitu mwingine akakuona wa maana!It's just a matter of perception!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah Kokudo wewe
    Mtundu sana..

    Nway mie na dhani ni diffent test..
    hakuna kikubwa zaidi..
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ukisema wa nini wengine husema tutampata lini
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni kweli lizzy kila mtu ana mitazamo yake katika maisha,wengine chuki binafsi mioyoni wanakubali na wengine wanamaanisha wasemayo nk.


     
  8. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha ime2lia kweli kabsa dunian hakuna mbaya iweje umuone mwenzio hafai?
     
  9. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kawaida afrodensi nilikua najaribu kuona tofaut ni nini?kla mmoja mtazamo tofauti.
     
  10. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Uliyoyasema ni kwel 2pu.pole kwa yaliyokupata ndugu.
     
  11. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mimi huyo we achatu!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mitazamo inatofautiana ingawa Unaweza ukawa unadanganywa pia.
    Kokudo nani huyo haoni uhandsm wako?
     
Loading...