Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu kocha mwisho wa reli

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Oct 18, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ingekuwa ni hapa bongo , pangechimbika ! Muone huyo kocha vidole vyake vinavyofanya !!!!
     

    Attached Files:

  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huyu si kocha!bali ni...................................
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kibaya waliolala wote wanawake duh jamani ninyi wenye wake zenu timu za taifa waombeen sana haya ni moja ya majaribu live na akishindwa anakukata jina akiwa kwenye kawaha...loh
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nimecheka sana kama mwehu! Sina hamu! Duh!
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hivi amekosa pa kushika penginine mpaka atiamo mkono?! Anyaway, kila mtu hula mezani kwake
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hamna raha maana hapo ni kama anafanya makusudi kuwatomasa kwa kisingizio cha mazoezi, ila wako 'fit' sana
     
Loading...