Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu kijana ni mzima kweli??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kituku, Jan 21, 2011.

  1. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu, nina kijana amepanga kwenye apartment ya house yangu, kijana alikuwa ni mtu wa kawaida mwenye majukumu yake ya kiofisi mazuri tu. Ninachoshangazwa nae siku za hivi karibuni ameanza kubadilika kiaina fulani, kwanza ameanza kutumia lotion za kung'arisha ngozi, anatumia perfume za kike, mavazi akishatoka ofisini (suit na tie) anavaa mavazi tofauti na ya zamani, sasa ni jeans za kubana juu kuachia chini, hachomei tena bali ni kuachia vishart vibody, mwendo sasa unachange umekuwa wa kuyumba yumba, nywele ni mafuta ya carl, wanja wa kati ya macho, chakushangaza na sauti sasa anarembesha kuliko ya kwangu, hata mikao sasa inachange jamaniiiii.
    Sasa kwa kuwa nimempokea na naishi naye kama mdogo wangu kutoka mikoa ya kaskazini,nashindwa kumwelewa, hivi ndo hayo mambo ya SHAROBARO au ndo kashaingia kwenye mtoto si rizki???

    Mnanishauri vipi? nimuingie na kumuuliza juu ya mwenendo wake au?
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmh
     
  3. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaaa nakufa mie uwiii, ngoja nimalize kucheka kwanza then ntakuja najibu flani hivi.
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mtendee unachodhani inamstahili....
     
  5. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa bado hujanishauri ndugu
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Si amepanga tu kwako ? na analipa kodi ? na ni mtu mzima ? Maisha yake binafsi hayakuhusu huo ndio 'uswahili' unaotuharibu jali maisha yako.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Jamani ukisikia wenye nyumba wanoko ndo kama wewe aahhh nitarudi baadae
     
  8. C

    Consultant JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Get a life and LEAVE HIM ALONE. Kwani ni ndugu yako? - kama anakubore si uhame hiyo apartment mkuu
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mshauri, muonye, mwelekeze....! Au kaa mbali naye ilimradi analipa kodi, vinginevyo, muondoe....
     
  10. S

    Shauri JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani hakulipi kodi ya nyumba,na kama anakulipa,we shida yako ni nini hasa?huyo jamaa labda ndo staili yake ya kuishi kama binadamu wengine,je mbona hushangai wanawake wanaovaa suruali?
     
  11. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli kweli
     
  12. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa angalau, kwa kodi hana shida, analipa kwa wakati.... haya bora nimwache tu
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kama una mtoto wa kiume MFUKUZE HARAKA SANA
     
  14. S

    Shauri JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ANAKUKERA SANA BASI KAMA NI HIVYO ,UWE UNAPANGISHA NYUMBA YAKO WATU WA JINSIA MOJA TU YAANI KE!:plane:
     
  15. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana, si kwamba ananikera, nahisi tu anawezakuwa ameingia kwenye like kundi la vijana si Riziki...maana mwenendo mmh, ni hatari, ila hakuna kinachonibughudhi
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh wewe uyo ni mpangaji wako umempangisha tu na anajitegemea kwa kila kitu au ni mdogo wako au jamaa ako tu unamstiri?
    km ni mpangaji achana nae ni masiha yake
    km ni jamaaa yako kafikia kwako unamstiri basi KAA NAE CHIN UMWAMBIE AKUELEWE...
    lakin kwa swaga izo mpaka na wanja basi uo SI USHAROBARO NI USHARAUHARO..chek vyema ata cm yake utakuta msg nzito ....
    pole.
    km vp mwambie akapange kwingne la sivyo watu watajua mko KAZI moja..pole...asi unajua mashoga wanavyopenda kukaaa vkund kund sjui ndo km geto vile kwao ...ahh pole once again
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    si suluhisho
     
  18. S

    Shauri JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    HIYO POST YA ROZI 1980 NAISAPOTI KWA ASLIMIA 100% IFANYIE KAZI MKUU!:plane:
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe umwache vp banaaa?mfukuze uyo
    iyo laana yake akaifanyie mbali
    itaitwa nyumba ya mashoga bure
    ninavyowajua wale anaweza akaita mashoga wenzake waish kwako....
    U MKATABA UWE WA MWISHO UMKIMBZE ARAKA IWEZEKANAVYO..SAWA?
    MI MAMA MWENYE NYUMBA NISHASEMA
    BYEE.
     
  20. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo la huyo dogo ulishalijua labda kama unataka na wewe kufaidi huo mwenendo wake!
     
Loading...