Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Kelvin duuh!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Saibog, Jul 28, 2011.

  1. S

    Saibog Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mke wa Kelvin anajivunia mume mtulivu, hashindi baa na hatongozi
    videmu. Akitoka kazini huenda kucheza basketball na hurudi nyakati za
    dinner. Siku moja mkewe akamhurumia. Anachoka na kazi. Mtu gani
    asiyependa starehe japo kidogo? Mke akamlazimisha outing, Kelvin
    akabisha lakini taxi ikafika. Gonga Club & Lodge.

    Walipofika mlangoni tu, mlinzi akaita, Mambo Kelvin! Poa
    Nilidhani huwa huji club, inakuwaje mlinzi anakufahamu? mke akauliza
    Yule mgambo, mchana analinda ofisini kwetu, usiku anapiga part time
    hapa akajibu Kelvin.

    Wakachagua meza. Kukaa tu tayari mhudumu ameshaleta castle lager.
    Akamuuliza mama anakunywa nini. Mhudumu alipoondoka mama akauliza,
    amejuaje unakunywa castle kama hakufahamu?

    Wakati Kelvin anajikanyaga aanze vipi kujitetea, mhudumu wa vyumba
    akawa amefika na kuuliza.
    Mkuu kama kawaida nimekuandalia namba tano, nendeni tu vinywaji
    nitawaletea huko huko

    Kufikia hapo mama akawa hana simile tena, akanyanyuka akitukana kama
    chizi. Akatoka nje mbio na kuingia katika taxi iliyokuwepo pale.
    Wakati anapatana bei na dereva, Kelvin naye akaingia. Mama
    yakamporomoka matusi kibao na kilio juu. Alipovuta kamasi na kupiga
    kwikwi akamsikia dereve anasema.

    Duh, eee bwana Kelvin huyu malaya uliyeokota leo balaaaaaaaaaaaaaaa!

    Mamaa akazimiaaaazzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
Loading...