Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Kasiga ni dada yake Rahma Kharoos Kasiga wa Jakaya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Dec 7, 2011.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo mama anayemhoji makamu wa pili wa rais wa Zanzibar Seif Ali Idd anaitwa Mindi Kasiga ni afisa habari wizara ya mambo ya nchi za nje. Kwa vile kumekuwa na harufu ya kujuana karibu katika kila ulaji, wanaomjua watupe news kama ni dada yake bi mkubwa nyumba ndogo ya bosi tujue. Maana bosi mwenyewe alitokea huko wizara ya mambo ya nje. Nawakilisha.

    [​IMG]

    Hapo chini ni Rahma Kharoos Kasiga ambaye alikuwa nesi huko Arabuni lakini baada ya Kikwete kuingia madarakani akaibuka kama rais wa GBP Oil kampuni tata ambayo hatujui ni ya nani na huyu mama nesi kazinyaka wapi kuwa na biashara yenye jeuri kama hii. Au ni yale yale ya EPA?


    [​IMG]
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Huyo ana uhusiano wa karibu na Mama Mkapa, na alikuwepo Ikulu tangu awamu ya Mkapa na kama sikosei mwanzoni mwa awamu ya Kikwete.
     
  3. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio kwamba huyo nesi wa kutoka uarabuni aligawa TIGO

    yake vyema huko atokako ndio matunda ya hiyo GBP au?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kitu kama hicho.
     
  5. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2014
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Fuatlieni suala hili
     
  6. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2014
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,716
    Likes Received: 2,271
    Trophy Points: 280
    huyo seif idd amekaa kwa kujikweza hadi kawa kama kilema.
     
  7. m

    mzee wa manzese JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2014
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 593
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Umbea majungu tunaviweza watz,tafuta fursa na wewe unasubiri uletewe
     
  8. o

    omar moyo Member

    #8
    Dec 18, 2014
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli tutafute fursa
     
  9. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2014
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 4,057
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    acha roho ya ubinafsi hata wewe tukikupa nafasi utajaza ndugu na jamaa zako
     
  10. m

    mzee wa manzese JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2014
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 593
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama hujapata nafasi kelele za nini
     
  11. m

    mzee wa manzese JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2014
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 593
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ngemse kweli wewe
     
  12. Uso wa nyoka

    Uso wa nyoka JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 4,567
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Nachukia sana kauli za kipuuzi kama hizi, unamdhalilisha Mwanamke kwa faida gani? Unajisikiaje unapopost kauli za kiprimitive kama hizi? Kwanini usizungumze tu bila matusi?
     
  13. Uso wa nyoka

    Uso wa nyoka JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 4,567
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Tatizo Watanzania fulani wameweka mbele chuki za kiajabuajabu. Mafanikio yanatafutwa, sio kukaa na kutengeneza majungu yasiyomsaidia anaeyaunda. Fursa ziko nyingi, juhudi yako na mtazamo wa kimaendeleo ndivyo vitakusaidia badala ya kukaa unafuga chuki.
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2014
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Harafu!!!??
     
  15. k

    kitomondo1 Member

    #15
    Dec 18, 2014
    Joined: Oct 2, 2014
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan jaman gbp si ya warabu wako watatu mmoja ni badar seif rashid seif na khalid seif ndo mkubwa wao au wao si yao
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2014
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama kufanikiwa kimaisha kwaweza kupatikana kiuwepesi kwa kugawa 0713 kiasi hicho , kuna sababu ipi nawe usigawe yako? Tena uigawe kwa hasira ili utajirike fasta ?
     
  17. Nanaa

    Nanaa JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 5,931
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tena za kiume zina sokooo....
     
  18. m

    mzee wa manzese JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2014
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 593
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Za kiume hata Mimi nitanunua ili nae atajirike
     
  19. Nanaa

    Nanaa JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 5,931
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa...tatizo jamaa anataka kushindana na mwanamke....Kuzaliwa mwanamke ni fursa tosha. Na wanawake wengi hawaishi maisha ya level yao halisi waliyosomea au wanayofanyia Kazi...
    Mfano je Mama Salma Kikwete anaishi level moja na wanaume ambao ana level nao moja ya elimu au professional....

    So tuwacheni tunazaa kwa uchungu.....na nyie tafuteni kwa jasho...
     
  20. n

    nzelee Member

    #20
    Dec 18, 2014
    Joined: Dec 17, 2014
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa nini tusiwe wastaraab. ...kwani Kuna haja gani ya kufatilia mambo ya watu? Mbona hoja zipo nyingi jamani? Wabongo tujitambue basi....
     
Loading...