Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu kaka yangu vipi!?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Nov 17, 2011.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Eti jamani, ni haki kaka kumlinda mdogo wake wa kike ambaye ni zaidi ya miaka 18 asiwe na Boy Friend?
    Mie huyu kaka yangu mwenzenu keshanichosha, natamani hata kumtovuga!
     
  2. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo unataka upewe uhuru wa kugongwa?
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    mwambie bhana umeshabalehe,umeshavunja ungo asikuzingue.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Dunia imechafuka sn mdogo wangu, kama wewe ni mwanafunzi zidisha juhudi kwenye masomo na km wewe ni mfanyakazi zidisha juhudi kazini, wanaume hawaishi kama utajiheshimu utajaolewa lkn ht kama ww ni mzuri kama malaika km umeshaanza kumegwamegwa hovyo kuolewa kwako itakua bahati nasibu, KAKA YK ANAWAMEGA WASCHANA NA KUWATOSA ANAJUA NAWEWE UTAMEGWA NA KUTOSWA NDIO MANA ANAKUNYIMA. tafakari chukua hatua
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anaogopa usije pata ngoma
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nipm lakini AKILI ZA MBAYUWAYU CHANGANYA NA ZAKO.
     
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mie mwenyewe nina akili yangu, kwani sijui ngono salama!
     
  8. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Punguza hizo sensual zako ufariki oooh.
     
  9. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwanza wenyewe tumepanga kwenda kupima kabla ya kushiriki kwenye tendo,
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ukisubiri hadi utakapoolewa itakuwaje?
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    elimu ya ukimwi ni pana zaidi ya unavyofikiri,
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Unataka boi friend wa nini..mbona mapema sana, ukiwa mkubwa si ndio utataka punda?? Kaka yako anakupenda hataki yakukute ya ku kukuta.! Soma kwanza, ila ukiona unawashwa sana, nitafute.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,169
    Trophy Points: 280
    mmwagie lazi ndio atatia akili
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    haya sasa nenda kakunwe!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mwambie hakuna CEO mwenye experience ya miaka 0.
    Afu mweleze wewe ni mjasiliamali wa malavidavi so unahitaji kupiga part time ukiwa shule.


     
  16. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hivi hili jambo lina kusubiri kweli!? jamani tusidanganyane!
     
  17. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ukubwa gani unaosemea, mie nshamaliza kidato cha nne, bado ni mdogo tu!?
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe binti unaonekana mbishi sana wewe. Yaani wenzio wanakushauri lakini hata huelewi kabisa. Haya basi nenda ukampe hawara yako hicho kitumbua chako akuambuze maukimwi yake. Tena kama vipi mkingie hata TIGO akuchanechane.
     
  19. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Shika adabu yako weye mjaa laana..........
     
  20. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    HII lazi ndio inatolewa vipi?
     
Loading...