Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu kaka jamani~~~ Nimjibuje mie!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Jan 11, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Leo naomba kueleza lililo moyoni mwangu, wallahi sitanii, maana najua hapa watu watakuja na vijineno vya kukatisha tamaa~~~~Mabibi na Mabwana naomba saaana jambo hili msilifanyie dhihaka.

    Ni hivi, kuna kijana mmoja kahamia huku visiwani Zenji mwaka jana mwishoni. Huyu kijana anaishi mtaa wa pili kutoka hapa nyumbani. Mara nyingi akienda kupunga upepo ufukweni huwa anapita hapa kwetu na hapiti bila kutusalimu, kwani kijana mwenyewe ana heshima kweli na aonekana kuwa amefunzwa huko kwao. Hivi karibuni nilipokuwa huko Dar, kula mwaka mpya alikumpa rafiki yangu kadi aniletee ya kunitakia heri ya mwaka mpya na niporudi na kupewa kadi hiyo nilimpa ahsante wakati anapita hapa kwetu. alifurahi sana.

    Sasa juzi nimekutana naye Hoteli moja ya ufukweni nikiwa na dada yangu na tulipata wasaa wa kuzungumza kidogo na hapo ndipo aliposema yaliyo moyoni mwake kuwa ananipenda na angependa tuwe wapenzi. Nimemwahidi nitamjibu. Kusema ukweli ni kijana mzuri kwa sura na nimtanashati hasa na mwenye heshma kwa wakubwa na wadogo. Lakini kuna tatizo. Tatizo lenyewe ni kwamba, huyu bwana ni mfupi mno, yaani tukisimama ananifika kiunoni (Mie ni mwembamba na mrefu kiasi)~~~~~ Mwenzenu mie na wanaume wafupi~~~ akha! Hilo kwa kweli limeniwia gumu kukubali ombi lake, maana hata kutembea naye barabarani mwenzenu sitaweza.....

    Sasa naomba msaada mwenzenu, nitumie msamiati gani kumkatalia, maana sipendi nimuumize moyo wake.
     
  2. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hamuendani bwana bora uwe na mimi!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mjibu ulichoandika hapa.
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Unajua nini maana ya mapenzi?
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eti utamfikiria? Hivi haya majibu bado yapo?
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaaa!!!! Chit-Chat at work!

    Mimi nawatakia jioni njema!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    correct answer
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Zinduna weye Zinduna we..
     
  9. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwambie ukweli kuwa he is not of your type
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mpe laivu...hauko interested na yeye. mchezo umeisha. ataumia na siku chache baadae ataona mdada mwingine na kukusahau.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    achana nae, hakufai

    ukipenda kweli, hata muda wa kuomba ushauri unakua haupo :nerd:
     
  12. m

    mhondo JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwanı kwa sasa hıvı upo sıngle? Maana kama una mtu mwıngıne ınakuwa rahısı kutoa jıbu kwamba una mtu tayarı.
     
  13. h

    hayaka JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha kumpotezea muda. Ulitakiwa umjibu palepale but unampa hope ili hali ukijua humtaki. Come on act like a lady.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Acha nyodo mtoto wa kike kulikua na wenzako kama wewe hoo nataka mwanamme handsome oh awe mrefu at the end wameolewa na vibabu na mvi tii,usimkatae kwa kua mfupi sema wewe bado mtoto ukishafikisha 29 au 30 utawatafuta hata kina mwala na utawakosa mwishowe utakuja kuishia kwa kina emoro,grow up acha utoto,kama haumtaki sema tu simtaki usije ukasema kisa mfupi au ni promo tujue kwamba wewe ni mwembamba na mrefu?
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mdanganye una mtu,akija kuja huna atajua tu humtaki,afu hivyo visalam vyake visikuzingue...inawezekana kwa vile ana 'interest' kwako ndio ana play hivyo....ukute ni lilevi kupindukia lol
     
  16. J

    John W. Mlacha Verified User

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mpe mwenzako mambo(joke)
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ila wanamme wafupi wanapenda kama wana kichaa, hata uwafanye bushoke wapo tu.
    Wana raha yao nao.

    Ila kwa wewe umeshasema 'Khah' mwambie ivo ivo.
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kama unapenda wanaume warefu nikupe kakaangu.. Tena ukizingatia twatoka pamoja ati.. And kuhusu huyo kaka mwambie ukweli usijeku mpotezea muda!
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kipenda roho, kipenda roho hula nyama mbichi
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ila akidoda na kufikia desperate age atapata muda wa kuomba ushauri na sala zetu hadi tutakoma! Wakati huo hata wafupi-decent hakuna, na wala unga na wala urojo tena serengeti boy wanaotaka kulelewa!
     
Loading...