Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu kaiba Kuku tu, Je MAFISADI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Nov 19, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    kwa kweli inasikitisha sana,mafisadi wanatakiwa kubanikwa kwenye moto usiozimika,mfano lowasa na chenge
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuchukua sheria mkoni ni mbaya sana
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli ila haizuiliki kwasababu watu hawana imani na polisi wetu:frown:
     
  5. M

    Makanyagio Senior Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Losawa na chenge ndio mawazi watarajiwa sasa utawabanika vipi?
     
  6. mapango

    mapango Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hii inathibisha kuwa sisi ni zaidi wa wanyama, wanyama hupigana lakini hakuna anayekaa na kushangiria. Kwa kweli wakituona wasiokuwa sisi watatuogopa. Ni aibu zaidi ya aibu.
     
Loading...