Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Jane Shirima wa TBC vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mudushi, Nov 5, 2010.

  1. mudushi

    mudushi Senior Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa nafuatilia mahojiano ta TBC ambapo Binti Shirima alikuwa anamhoji Mtoto wa Mkulima Pinda nikashangaa alipoanza kusema wapinzani ni watu wa kupinga tu kila kitu. Nikasema ama kweli naye huyu binti kachakachuliwa. Walio karibu nae wamstue jamani kuwa Opposition imefanya tremendous job.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe umeisha muona USO wake ulivyokaa? Tafakuri
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    picha pliz
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    BABA, MAMA NA WATOTO WOTE TABIA MOJA.( tbc FAMILY)
     
  5. B

    Bahati Mwano New Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binti Shirima kwani hujuwi kuwa ni kanjanja?
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anatafuta ukuu wa wilaya kwa nguvu
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Bahati Mwano, kwanza karibu, pili kitu kama hujui , sio lazima uchagie, huyu binti, infact ni mama tena sio young mother, but she looks good, ni graduate tena toka reputable univesities, kumuita kanjanja ni kumuonea!, makanjanja tuite akina siye!.
     
  8. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    she is unprofessional kweli kweli! Fuatilia anavyoendesha mahojiano. Huwa anatake side-sijui ni mwandishi wa aina gani? Watu kama hawa kwenye taasisi nyeti kama hii ya TBC (Nowadays wamekuwa hopeless) ni tabu tupu.
     
  9. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pasco kuwa graduate toka reputable Univ. na kufanya kazi kwa uelewa/mafanikio tarajiwa ni vitu viwili tofauti!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    hahahaahaaaaaaaaaaaaaa!!

    unanikumbusha Jenerali On Monday enzi zileeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  11. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pasco asante sana kwa kutukaribisha sisi Junior members.

    Mtu kuwa graduate haimaanishi kuwa maisha yake yote ataongea vitu vya maana. Kuna msemo mmoja unasema kuwa kila binadamu duniani ni kichaa ila ukichaa huo unatofautina. Pia kuna msemo mwingine unasema ficha upumbavu wako, ioneshe hekima yako... kilichompelekea bahati kusema hivyo ni kutokana na huyu mtangazaji kuanza kuonesha bias kwa chama fulani.

    Angetafuta namna fulani ya kuuliza swali hilo na siyo kuliweka direct namna hiyo.
     
  12. g

    gudchaz Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli ukiwa kama mwandishi wa habari hutakiwi kuonyesha laivu unaegemea upande mmoja wa chama fulani, ingawa tunafahamu kwamba kwamba kazi ya mwandishi wa habari ni kuhakikisha watazamaji/wasikilizaji wanapata habari sahihi na sio kujikombakomba kwa wanasiasa wakuone ili wakukumbuke kwenye ufalme wao, wanahabari wajitahidi kuripoti habari kwa usahihi na si kushabikia siasa.....ingawa yeye kama raia ana haki ya kumchagua kiongozi anayempenda na si kushabikia hadharani kutokana na maadili ya kazi yake................ni hayo tu..
     
  13. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwa TBC wala hilo si jambo geni! Kama Tido anafanya hivyo what do you expect kwa walio chini yake? anajua iko siku nayeye atalipwa hapo mwenzio yuko kwenye kuuza jina.
    Mbona ana mifano mingi ya wenzake waliokumbukwa.
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,452
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Sio wote waliopo chini ya Danstan ni pupet...
    Kuna wengine wana utimamu wa akili na si wakurupukaji.
     
  15. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bwana pasco kama huyu binti ni graduate basi huenda akawa kama yule ambaye hajui kjibu maswali anayoulizwa! pili huenda hiyo digrii ni ya kudesa na ana-lack critical reasoning! dr Watson alithibitisha haya yote! Blacks!
     
  16. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wa kuwatafuta!!
     
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    "..A number of YOU Voted for KLEPTOMANIACS, Don't ever complain for what You'll get!!!!.."

    Kwa hisani ya Mkuu Kiraka....
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    picha plizzzzzzzzzzzz
     
  19. lufunyo

    lufunyo Member

    #19
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha awe mmojawao.....:bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl:
     
  20. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #20
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    jamani umefika wakati tutambue kuwa,kwenda shule na utendaji kazi ni vitu viwili tofautiiiiiiiiiiii,pia mtambue kuwa tbc ni taasisi ta siasa tena ni ccm kwani hamkumbuki walivyo kataa lile tangazo la KWANINI TU MASIKINI WAKATI TUNA TANZANITE NA MADINI KEMKEM? ukikumbuka hilo utajuwa hawa wakina shilima wapo wapi,wanachotaka ni mkono uende kinywani na sio watanzania wanataka nini

    MAPINDUZIIIIIIIIIII DAIMAAAAAA
     
Loading...