Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jamaa...!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Papa Mopao, Nov 13, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Washawasha na NALOG OFF zake kwa kweli ni kama kichekesho fulani.

    Akimaliza kuongeaaaaaaa NALOG OFF
    Akimaliza kusomaaaaaaa NALOG OFF

    Nadhan katika hali ya kawaida huwa anafanya hivyo, kama vile

    Akienda kulala usingizi ukimjilia tu Nalog off
    Akiamka asubuhi Nalog off (Usingizi)
    Akimaliza kupiga mswaki Nalog off
    Akimaliza kunywa chai Nalog off
    Akimaliza kujitayarisha kwaajili ya mtoko Nalog off
    Kila mahali NALOG OFF

    Huyo ndo Washawasha a.k.a NALOG OFF!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Haaaaa hiyo ni identity yake tu ni kama jamaa akimaliza tu ataandika 100 au kuna jamaa anajiita greater thinker anamaliza na yoo

    Promo only
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nalog in. ahaaaaa. nalog off!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kama ni dili ngoja nami nitafute yangu.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana Papa Mopao,tatizo natumia LIKE ningekupa CELLULAR,ni kweli kabisa hata nikamaliza kufanya tendo la uumbaji huwa Nalog off
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Log in tujue kama upo halafu log off tujue ya kuwa umetoweka. Nalog off
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Fanya fasta kabla picha halijaisha. Nalog off
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata akimaliza kunaniii analog off
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Aaa mze wa NALOG OFF karibu bana! Umeingia kwa gia ya aina yake mkuu!! hahahaha!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    huwa napenda post zake. huwa zinanichekesha lakini zina ujumbe/ushauri. Nalog off
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naloga Off
    Toleo jipya hilo.
    OTIS
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kweli jamaa kaja na mpya!
    Hiyo signecha yake ya na lag off ni kali.
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa,kila baada ya kumaliza huwa Nalog off
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mh.....
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kwa kuliona hilo,kubadilisha mazingira kunasaidia sana,ubarikiwe sana mkuu. Nalog off
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nashukuru sana kwa hayo maono yako,M/mungu akulinde na mabalaa ya dunia. Nalog off
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Halafu linauza kinoma. Nalog off
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kwa sapoti yako. Nalog off
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hata kwenye kusaka mapene huwa analog off
     
  20. driller

    driller JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kamma kawa hua kamma kawa
     
Loading...