Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu jamaa ni noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jonogomero, Mar 4, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo nilikuwa pande za kijenge, arusha. Ni kawaida watu kuwa na simu zaidi ya moja yaani simu mbili mpaka tatu. Sasa kuna jamaa ana wallet ( yaan pochi) mbili. Sasa nkajiuliza kwa nn ana pochi mbili aisee, je ana hela nyingi au? Mi sijaelewa
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We acha kunisema aiseee
    kwani hukuona moja ina vitambulisho na nyingine pesa???
    Kama vipi njoo niko BabyLon uhakikishe
     
Loading...