Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jamaa ni d.c. Na kada wa wanamagamba.

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, Jun 6, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nani unaye msemea Nawanda Yahaya? Alikuwaga kichwa wa sociology na mwenzie omar sijui siku hizi yuko wapi.
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kingfish, ulikuwa Singida? namuona na huyo mhindi Naghji mfadhili wa gambaz. Hapo ni ukumbi wa RS.:clap2:
     
  4. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana sikuwa singida nimeikuta mjengwa blog
     
  5. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninayemsema ni huyo anayeonekana kwa ukaribu,anaitwa mosi chang'a ni d.c. Aliwahi kuwa katibu wa magamba wilaya ya njombe.
     
  6. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu ni DC Chang'a wa wilaya mpya ya Mkalama iliyomegwa toka wilaya ya Iramba
     
Loading...