Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jamaa namzimia vile anavyowapenda watu!!!!!!!!!!!!!11111111...................

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dena Amsi, Jun 16, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmhh kadala uyumwiki?monili....:israel:
    mhh jaman...so b shost umempenda kajamaa cz ANATOA SANA THAX?
    izo thax kwako2 au kwa watu wengne?


    naona raha mie...yeye anatoa thax we unatoa mapenzi bin kumpenda.....
    ahh
    mi sjui nimpende nan....baada ya kunipa nin?

    ngoja nione...

    niaje lakin mpz?salama my sisy?
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lolz! We rosie wewe....nizimie mimi ntakupa groans zikirudi..gud day
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha nimemzimia sana bana thanks 8000+ halafu yeye kapewa 1000+ kha nampa salut sana huyu jamaa

    Off topic: Kwanini hunipigii simu lakini wewe ukoje. Kipolo changu cha wali nakudai ujue
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kuna siku nilimpigia debe pauline na wewe Dena Amsi ukanizonga sana........................ukidai nipeleke umbeya wangu kule Chit chat...................haya bibie umenithibitishia ya kuwa kweli kweli mkuki kwa nguruwe lakini kwa mwaadamu ni mchungu........................
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe kwanini hupokei Private Number toka Juba lakini ukoje wewe unanikwaza ujue nikusema kwa K.........................
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Akikupa thank kwenye hii post,, nayo itakua useful post?

    Thanks nyingine zinatolewa kwa minajili ya kuwanasa watu ka wewe.

    Mi natoa thanks kwa useful posts only.
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Shem acha kuniumbua mbele za watu bana nini lakini wewe
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mimi ninakuwazawaza wewe tu lakini........................................
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    [​IMG] JF Senior Expert Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Join Date : 5th June 2009
    Posts : 1,083
    Thanks: 704Thanked 196 Times in 143 Posts

    Rep Power : 26



    Ha ha ha ha sikuwa nimeona wajameni nawe nakuzimia ile mbaya
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahahahahha............... hahahahahaha............ hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..............khaaaaaaaa!
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha! Tafadhali usinisemehe tuyamalize wenyewe..si unajua tatizo langu na cm za juba?uko poa lkn?
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160


    Mimi penda wewe sana ujue ila hiyo code yako bana yanikwaza sana Shemeji take it in consideration please
     
  14. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nahitaji kupata maono ya hiki kicheko
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Babu haki ya bibi vile leo sikuletei ugoro muone kwanza kha!!!!!!!!!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe jibu hoja la sivyo nakusemea kwa K.........................................sitaki maswali K maana ya ke nini
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona nimejibu mpenzi?hujaonaaaaaaa?
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    inn topic:kugawa thax tu aimaanish uyu si mchoyoi..ebu tumwombe VTU VNGNE TUONE kma atatupa..
    out tpc: njoo ule leo nina kiporo cha vegetable rice kumix na yai,...ndo nakipigia timing kiporo apa napga pushap mbl tau njaa ije fastaaaa:bange:
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    gud
    minapenda i hali...bata trade lavu
    km ukinipa groans bas haina shaka mintakupenda ...leo na ata milele AMEN:music:
     
Loading...