Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jamaa anaakili sawa kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sangarara, Jul 6, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huyu Kijana ni fundi ujenzi, anasimamia project yangu moja ya nyumba, sasa jana nimefika home nikakuta yuko nyumbani na mke wake, eti kaja kuniaga amepata safari ya ghafla anakwenda Mwanza kuna tatizo la kifamilia kwa hiyo anaomba niwe napita nyumbani kumjulia hali mkewe hasa ukizingatia hajaacha pesa ya kutosha nyumbani.

    Nikamuambia kwa nini asiende na mke wake nitamuadvance hata pesa, akanambia kinachompeleka huko ni issue ya mke wake wa kwanza (ndo najua sasa kama alikuwa na mke mwingine huko Mwanza), nikamuambia basi nampa pesa aache nyumbani sababu siwezi kuguarantee kwamba ntafika nyumbani kwake sababu niko busy sana, akang'ang'ania oooh ndugu yangu nisaidie bwana uwe unapita nyumbani si unajua mambo ya wanawake.

    mke wake mwenyewe utata kweli kweli, sasa mi najiuliza kwani yeye hajui mambo ya wanaume au anataka tukosabe bure sababu namdai bado??
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hajali kama utamsaliti anachotaka mkewe mdogo apate mahitaji yake...dah! Maisha magumu jamani. Mpaka watu wako radhi kukodishia wake zao!
     
  3. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unajua ktk hii dunia mitihani ipo mingi sana sasa huo ni mmoja wapo swala hapo kinachotakiwa ni ubinadamu na si vinginevyo msaidie kwani waswahili wanasema akufasadiae kwenye shida ndiyo rafiki wa kweli.
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yeye na mke wake lao moja. Akili kumkichwa!
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kaa mbali! Asikulazimishe
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ukute jamaa genuinely anakuamini umwangalizie kaya yake,halafu wewe unaingiza mawazo ya ukware.
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nasikia nannhii anakodishwa,ni kweli? Bei gani kwa siku?
     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahahha mkuu hapo kama unadai hiyo ndiyo staili ya kulipwa lol
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Huyo kakuamini sasa wewe umekosa imani tukusaidieje?/ndugu.. Sangarara..wewe inamaana ujiamini nazaidi ulishamtamani mke wa fundi wako!!kweli mbinguni wanakokutaja tutafika??sijui ngoja tuone mwisho wa movie!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ukikanyaga mguu wa tatu, baba kuunasua mil. 10 wanakudai kama utakuwa nazo
     
  11. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa ana akili sana na anajua kuua sooo kwa taarifa yako wewe ndo unaliwa............na wewe siku hiyo jamaa akirudi atakukuta umekaa na mkewe kama ulivyomkuta wewe na mkeo
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unajenga wapi? Nataka tuishi wote kwenye nyumba ikiisha.
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamaa anajenga kintinku.
     
  14. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    heeeee huyo baba mchaga nini!!!!
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ukiona hivyo ujue yamemfika...lakini bado najiuliza kwani mna undugu wowote mpaka akuachie familia yake?...au ndio mambo ya ukikipata kitumie, hivyo kakupata bhana lazima utumike.
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwa nini usingemwambia na wewe unataka kusafiri?Angalia mkuu dunia siyo kabisa hii
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Bahati nzuri sitegemei kumgusa, lakini sababu sijiamini niliishaamua kwamba siendi.
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu vipi tena? uishi na mimi kivipi?
     
  19. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kakakiiza, tuwe wakweli, Mwanamke na Mwanamme ni kama Moto na Fuel, si busara hata kidogo kuruhusu mazingira ya faragha/hatarishi na mwanamke ambaye si ndugu yako,si mtoto wako, sio busara hata kidogo, mimi nalitambua hilo na kwa sababu namuogopa Mungu sintokwenda kumsalimia huyo mwanamke.

    Kinanchonishangaza ni kwamba, huyu jamaa haelewi madhara ya maamuzi yake? I wish awe ameniambia habari hizi mwenyewe ama sivyo lazima aaribiwe.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    neno hili!
     
Loading...