Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jamaa alikuwa na dharula gani

Discussion in 'Jamii Photos' started by NTINGINYA, Jun 10, 2011.

  1. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  2. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni fundi wa Symbion Power ya kikwete baada ya kumaliza kazi ya kufunga wire za umeme za 415kwh akaamua kumpigia demu wake wa buguruni kuwa jioni atakwenda!!
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ilishakujaga hapa long time sana hata ivo asante kwa kumbukumbu.
     
  4. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Haya ni matatizo ya mafundi wetu wa tanesco. Hajui hata relation kati ya radiation zinazotoka ktk simu yake na nyaya hizo za umeme. Nampa pole ya kiungwana.
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Sidhani kama ni fundi wa Tanesco, huyo ni kishoka aliyedakwa na MD wa Tanesco Eng. Mhando baadaye akamponyoka akamuachia Mhando shati lake mkononi yeye akatoka nduki nadhani hapo alikuwa akishughulika. Hana hata kifaa kimoja cha kufanyia kazi...
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni baadhi ya vishoka wazoefu....
     
  7. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hapo kijijini hamna network - kaona bora apande juu zaidi..
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uchovu na maisha unaweza kukupeleka kufananya mambo magumu. Pole zake nyingi. Asikojoe tu huko.
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Atakuwa na hitilafu kwe ubongo!!!
     
Loading...