Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jamaa alikuwa anavizia kuiba usiku mitaa ya ubungo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MLULUNI, Jan 17, 2012.

  1. M

    MLULUNI Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Katika pitapita zanying c nikamfuna kibaka ucku anataka Chana wavy.
     

    Attached Files:

  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhhhmm. . . .unajuaje hakua anaongea na mtu aliyepo ndani?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Hiyo picha mbona kama imepigwa mchana?
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    majungu jazz band...mchana kweupe unasema usiku,nyie ndio mgeuzao mchana kuwa usiku na usiku kuwa mchana,acha majungu kijana mwizi gani anakuaga na confidence hivyo tena bila shati,tall wa watu alikua anarekebisha antena ya tv yake unasema mwizi,na wewe huko mkiona mwizi mnampiga picha au mnamkamata?
     
  5. Ndi.Wa.Nkaka

    Ndi.Wa.Nkaka Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ??? + xxx
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halafu mbona kama kasimama kwa mbali hata hachungulii kwa umakini ni km amezoea na anaongea na mtu
     
  7. m

    maselef JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mchana. Kibaka havui shati na hasimami kizembe hivyo akiwa kazini
     
  8. 1

    19don JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hapa ilukuwa anatongoza chumbani kwako namjua huyu ni jirani yako
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe muongo. huyu dogo anasoma udsm. anakaa ubungo pale nyuma ya msikiti. na hapo ndo getto kwenu. uongo uongo? Mia
     
  10. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwita25,Mx
     
  11. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhana ndizo zilizo waua wengi.ulijuaje kama huyu jamaa mwizi?Je aje mtu aseme wewe ndio mwizi mkubwa mitaa ile itakuwa vipi?Asilimia kubwa ya wezi uwaona wengine wezi na ndio wanaowasababishia maumivu ya kuchomwa moto bila hatia
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Chabo hiyo.
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he majungu haya...kakuibia demu nini?
     
  14. j

    jjjj Senior Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu hebu tujaribu kuwa makini hata tunapoandika vitu na kupost tujaribu ku pima,sasa wewe unasema
    huyu alikuwa ni mwizi anaiba usiku wakati ni mchana?halafu wewe umemuona mwizi anaiba ulichukua hatua gani?zaidi zaidi
    uliishia kupiga picha na kutuwekea imetusaidia nini hii sasa?acha utoto
     
  15. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mchana kweupee.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    kumbe hapa JF kuna hadi vipofu..giza liko wapi hapo sasa
     
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    bora hata ungefanya editing ktk hiyo photo ili ionekane usiku kama lengo lako ilikuwa kuchangamsha jukwaa, ningefurahi zaidi kama hii picha ikiondolewa hapa maana huu si uungwana
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    uongo mwingine sio mzuri angali ni watu gani unao taka kuwadanganya!
     
  19. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anakula chabo
     
  20. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah Kamera yako kali mkuu....inabadilisha picha ikipgwa usiku ionekane imepigwa mchana...mchana ionekane usiku mazingira yake...
    halafu jamaa hapo sio anataka kuchana wavu...hapana...anamshtua beki tatu....hawa ndo wale wanavizia watu wasepe kwenye mihangaiko wao wanashughulika na beki tatu ambao utulivu ni sifuri
     
Loading...