Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu hapa anaelekea kumpiku Nape kwa "point" ndani ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by English Learner, Jul 4, 2012.

  1. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anyone knowing common hesabu, in the equation below, substitute "n" with any largest figure you know under the sun and share the ANSWER!
    [​IMG]
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mwenyezi Mungu na amlaani huyu Muigulu Nchemba kwa maneno yake ya kutunga(uongo/fitina/chuki/)dhidi ya wenzie,na amlaani pmj na vizazi vyake vyote.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Amina!!!!
     
  4. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mwigulu ni soo, lakini ana matatizo yuko tayari kutumika. Njaa mbaya
     
  5. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    English Learner, huyu jamaa kakutuma umpigie debe? Aangalie njaa itamuua!
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Magwanda wanaposhikwa pazuri.
     
  7. d

    dazir mullah New Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama kichwa chako kiko vizuri ww...
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo naye amezidi ujinga
     
  9. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mungu anaweza na katika yeye tutashinda
     
  10. M

    MtotoWaMandela Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni mchele ni kitumbo =wali wake BOKOBOKO mwigulu nchemba choo
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani kwa walio soma miaka ya 1990's shule ya ufundi Iyunga watamkumbuka mwalimu mmoja aliye kuwa amechanganyikiwa kiakili chanzo kinasekana ni kusoma mno kupita kiwanngo

    nadhani huyu huyu bwana anaelekea huko mwisho wa siku ata run off mentally ingawa sipendi hali hii imtokee kabisa ila anaikimbilia mwenyewe
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,061
    Trophy Points: 280
    nasikia huyu jamaa na lusinde wanashare baba.......
     
  13. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa wale waliosoma Tosa enzi zile za Marehemu Dudu 1980.......

    Mwigulu Nchemba sanity = Mwakabanje [MikBob] + Kilumbuye + Munna

    Hawa walikuwa waomi wa somo a Chemistry na physics lakini wamekomfyuzi kishenzi.

    Kuna uwezekano Munna ni mjomba wake Mwigulu maana hata sura kidogo wanafanana
     
  14. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    boya la ccm
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    I don't understand kwanini huyu mheshimiwa anapenda sana kutaja ushoga
     
  16. d

    daby mouser JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na akulaan na wew pia,AMEEEN
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Akulaani na wewe pia,Amen
     
  18. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndo biashara anayoijua zaidi na kuipenda kwa dhati.Kuna jamaa kanambia ana picha za Mwigulu akiwa anachezea koki ngoja nizifuatilie
     
  19. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
Loading...