Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Dr. Slaa wa CCM yu wapi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, May 21, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha Nasikia CCM wanataka kuwafanya
    Wananchi wa Karatu ni Vilaza sana kiasi cha
    Kuwaletea Mtu anayeitwa Dr. Wilberd Slaa ili eti
    wananchi wachanganyikiwe He he he Inabidi
    wananchi wa Karatu waiadhibu CCM kwa
    kuwadharau Kiasi cha kuwaona wao hawawezi
    Kutofautisha kati ya Dr. Wilbroad Slaa ( Mtetezi
    wa Wanyonge) na Dr. Wilberd Slaa
    Reply Report Post

    Huyu jamaa alikuwa Boss mradi mmoja wa kifisadi unafadhiliwa na hela toka JAPAN Food Aid Counterpart kama muchumi.

    Mradi huu ni jointventure kati ya wizara ya Fedha na Kilimo mfadhili wakiwa Japan umekuwa kuvulili cha ufisadi cha mabosi wa Kilimo na Wizara ya Fedha ukienda na proposal yako ya uchimbaji wa bwawa la umwagiliaji unaulizwa untataka ngapi na sisi utatupa ngapi unalamba dili.

    Huyu jamaa alipiga sana dili hizo akapata hela ya kugombea ubunge mara ya mwisho nilisikia baada ya kuukosa ubunge akaomba kurudi kwenye position yake pale FOOD AID kama coordnator kwani alifulia sana.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hueleweki.
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Niliposikia ugonjwa wa degedege ni hatari sana sikuelewa lkini sasa kwa hili degedege linalowakuta ccm ni balaa tana limewapanda bongoni wampeleke hata kikwete huko karatu wataangukia pua tu
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mgombea ubunge jimbo la Karatu kwa tiketi ya CCM 2010 alikuwa anaitwa Dr. Wilberd Slaa Lorry.
    Umeelewa?
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mkuu ndio umefunguliwa kutoka gerezani Keko nini? Haya mambo si ni tangu kipindi cha uchaguzi 2010?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Nahisi wewe tu ndo hujamuelewa Ribosome
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kunajambo nalifanyia kazi.
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni kweli si wote wanaweza kuelewa kwa wakati mmoja lakini naamini mpaka mwisho wa uzi huu utaelewa.
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    hivoo....kumbe
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo tunasoma historia?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    unaulizwa yuko wapi?
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    eeeeh,kama hii ya kwamba ccm ilizaliwa mwaka1977 na kufa 2015
     
Loading...