Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Dr Hosea wa TAKUKURU ni nani hasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Dec 9, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamani kuna mtu huyu ambaye amekuwa akipamba sana vichwa vya habari katika media za hapa nchini. Mara Richmond, mara anamsafisha Chenge na mara anawachunguza wabunge. Kila siku anakuja na jipya. Ni nani huyu? Mwenye CV yake tunaiomba aiweke jamvini
     
Loading...