Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu dogo utadhani ni mtoto wa Bob Marley......................!

Discussion in 'Entertainment' started by Mtambuzi, Mar 29, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280








    Namkubali sana huyu dogo........................!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ntatafuta time nimsikilize na mimi....

    Lol inawezekana akawa wa Bob kwa maana ya ukoo si unajua damu ya Bob ilivyokuwa na nguvu utafikiri wanyak vile..

    Maana naye mzee mzima alikuwa hajambo kwenye kutupia so labda kuna mtoto kafuata nyayo
     
Loading...