Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu dogo sijamuelewa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mayenga, Sep 14, 2010.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Jana nilikuwa naangalia kipindi cha usiku wa habari TBC1.Kilichonistua si kingine ni huyu mgombea ubunge wa jimbo la Mtera kupitia CCM,aliyemwangusha Mzee Malecela(TingaTinga) katika kura za maoni.Dogo alikuwa akiwahutubia wananchi ila sehemu ifuatayo ya maneno yake iliniacha hoi:

    "Walikuja wanaume wagombea udiwani wakapita,wakaja wanaume wagombea ubunge wakapita,wakaja wanaume wagombea urais wakapita,lakini mimi ndo mwanaume kamili"

    Imekaaje Hii.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Labda maana yake hao waliopita hawakufanya kitu. Sasa mwanaume kamili kaingia. Wasubiri waone matokeo
     
Loading...