Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu demu simuelewi kabisaaa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by joseph1980, Oct 1, 2009.

  1. j

    joseph1980 New Member

    #1
    Oct 1, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nipeni ushauri kuna dem moja nimetokea kumzia kinoma kiasi kwamba nahisi ameshafahamu hilo.huu ni mwezi wa tano sasa tangu nifahamiane naye.nimeshamweleza kilicho moyono mwangu anadai ananichunguza eti hajanifahamu vizurii!!!.nikimpigia simu anapokea tunachonga freshi,appointment anakwepa mpaka umstukize alipo,nikimwita sehemu za public ambapo anajua siwezifanya kitu anakuja.
    nikijaribu kukaa kuimya anabieep mpaka umpigie.last time nilimstukiza mitaa ya kwao hakuwepo na hakulala home wakati anadai ni mtoto wa geti.nikaamua kukaa kimya for 2 days.akaanza kubeep sikupokea,siku iliyofuata akanifuata kubaruani kwangu huko mbezi akidai eti kaja kunisalimu.
    simuelewi kabisaa.ushauri nitashukuru.
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kimeooooo
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Joseph huyo mdada mbona kama si mtu mzima au mwanafunzi maana vijitabia ulivyoainisha hapa ni vya wanafunzi ati!! Umemchunguza? maana umesema hakulala home wakati anajidai mtoto wa geti au alikuwa kwa shangazi? muulize vizuri
     
  4. M

    Msindima JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nahisi ulifanya mapema kumweleza kuwa unampenda na anaelewa kuwa unampenda thus why anaamua kucheza na akili zako,hajakupenda kwa dhati huyo,inavyoonekana hajatulia huyo kabisa jaribu kufanya uchunguzi zaidi kuhusu tabia zake.
     
  5. r

    rito Member

    #5
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 13, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo dem cheche mwanangu!
     
  6. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimeoooooooo
    Ila mmege once ili kuondoa machungu na kumpotezea ili abaki kuangaika.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    lol umenichekesha vya kutosha miezi mitano ni muda mfupi sana kumjua mtu ,mpe muda ...kwani unataka uhusiano gani kwake
    1. kula tundi na kukata kona
    2. Future gal
    3. Unatest zali
    Or??
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmhh jamani ushauri gani huu unampa mwenzako,akimega akakuta huyo dada ana magonjwa labda ya zinaa na akaambukizwa itakuwaje? Au akimega baadaye akaja kusingiziwa mimba kumbe tayari mtu alikuwa na mimba inayotafuta baba itakuwaje? huoni kwamba jamaa atakuwa kwenye wakati mgumu kushinda sasa hivi?
     
  9. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyo atakuumiza kichwa tu! Achana naye tu!
     
  10. j

    joseph1980 New Member

    #10
    Oct 1, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni kicheche mbona pesa ninazo na haonishi khali ya kupaparikia pesa?,pili kuna siku nilimshtukiza nikaenda naye glosari moja tukapata vinyaji on the way she pay for fare.tatu nitammegaje wakati bado hakijaeleweka.mwisho mimi nimempenda kwa dhati.
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi wakuu minimum ni siku ngapi ukimpenda demu ndo "Ukandamize" maana hapa naona hoja hapa ni "kula uroda" na sio kupendana....haya ni mawazo yangu tuu!!
     
  12. M

    Msindima JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Firstlady1 umenichekesha kweli kweli,hasa hiyo yenye red color,
    Ila kweli jamaa atueleze kwani lengo lake ni nini hasa kwa huyo dada yawezekana ni mojawapo kati ya hayo ulio-mention hapo juu.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Bila hata kuuliza: Number 1: Kula tundi na kukata kona. I can swear.
     
  14. M

    Msindima JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kimey umenichekesha haswa.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Kwangu mimi ikipita wiki hakijaeleweka nasepa. Kwani nini bwana, nahangaikia chakula au?
     
  16. M

    Msindima JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chrispin naunga mkono hoja inavyoonekana hilo ndo lengo la jamaa.
     
  17. M

    Msindima JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    he he he makubwa haya, a week!!!!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Yeah! a week! Kama wife nilimsarandia kwa only 3 months, hawa wa kuhit and run kwanini wanimalizie wiki nzima?
     
  19. F

    FOE Member

    #19
    Oct 1, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujawahi kupenda wewe,watu tunafuatilia mwaka mzima hakijaeleweka na tunaendelea. Moyo ukipenda kaka usifanye mchezo utaona kila anachokwambia poa tu. Usicheze bana! Wale wanaopenda hela sawa unaenda na kumega tu ila wale wa moyo sio rahisi kivile.
     
  20. M

    Msindima JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kazi kweli kweli,nicheke mie niongoze siku za kuishi.
     
Loading...