Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu demu sasa...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by driller, Dec 10, 2011.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani niko na ndugu yangu mmoja tulipotezana mda mrefu sana tulikua ni marafiki wa karibu sana wa kushare siri...! to make the long story short ni kwamba tumekuja kukutana mda sio mrefu uliopita..! jamaa akaniambia kua anampango wa kuoa na akanitambulisha kwa mchumba wake..! sasa juzi hapa kanifata ananiomba ushauri huku analia..! ananiambia kua amekuja kugundua kuwa mchumba wake anatoka na dingi yake..! yani yule demu anamegwa na baba yake mzazi..! jamaa anasema alikua anasikia tu ila amekuja kuprove kua ni kweli..!...! hebu niambieni jamani nimwambieje mchizi..? hivi sio kwamba ni laana ukioa msichana alie kua anatembea na ndugu au mzazi wake..?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hao wakimbiza mwenge wa kwenye rig siku hizi mnaoa? Tena spidi ya rab si unaijua wewe?
     
  3. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hyo ni sodoma na gomola kama anaweza atafute mwingine mbn wapo wengi hao hawataachana kama wameanza kitambo mchezo wao na akioa baba anaweka mimba alaf unabambikiwa
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,114
    Trophy Points: 280
    kwani wanawake wameisha?
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tena jamaa ni rigger wa ukweli..! kwani sisi hatuna nanii ya kutolea mtoto..!? asee kongosho nimwambieje.. jamaa amemfia sana binti
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    maana ya kulia kwa mchizi ni kwamba kuna true love kutoka kwa mchizi wangu kwenda kwa demu..! dah mtihani huo..!
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    we acha tu..! sasa ndio hapooo..! kumwambia mwana mteme huyu mtoto..! mh..!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sikujua kama waweza kifia kifo, kama anapenda kifo mwacha eafe.

     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ampime ngome ajue kama ameisha ambukizwa na digi,,kisha ambwage.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kuna la kujadili kweli hapa? Amteme tu.
    Nalogoff (source:washawasha)
     
  11. driller

    driller JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    akijua si ndio itauma sana..!? asee haya mambo..! unajua kakajambazi unaweza ukaua wewe kama watu tu wasio na matatizo unawaibia je hapa si unaweza kuua kabisa..?
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Muambie hiviii
    'Advice is what u ask for when u know exactly what u shld do and u don't want to'
    Huyo akishamuoa anaanza kutoka na mama yake, ndo atajua maharage ni mboga ya serikali.
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahaaa...!!! haya bwana nimeipenda hii..! ila haya mambo daaah..! hivi wa kulaumiwa ni demu au ni dingi..!?
     
  14. driller

    driller JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    teh teh teh teh teh hahahaa....! demu kamwaga mboga... jamaa nae amwage ugali sio.....! hahaaaa! ila dah nyie mngemuona jamaa msingesema hivi..!!!
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    kupiiiga makofi huyo jamaa ako uliona nini................sa linalilia nini????????
     
  16. driller

    driller JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    teh teh teh eeeh...! lakini kweli eeh..! ila kama alimpenda..!?
     
  17. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mwambie aachane naye, kwani mwanamke akija kuomba ruhusa kwenda kwao kusalimia itakuwaje? na je akija tembelewa na baba mkwe atajisikiaje? mwambie atafute mwanamke mwingine.
     
  18. driller

    driller JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    good idea mzeeeiya..@!
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    HATARI!! lakini salama.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,114
    Trophy Points: 280
    anadhani kuna true love toka kwa huyo binti?
     
Loading...