Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu demu niaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jonogomero, Feb 12, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni demu wa mshikaji, mbaya zaidi anatembea na jamaa mwingine and kamtambulisha huyo jamaa mwingine kwa mpenz wake, and hao wanaume wamekuwa marafiki bila kujijua wanatembea na demu mmoja, sasa sipati picha jamaa anaezungukwa akijua, Mungu aingilie kati kwa kweli
     
  2. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mbwa kala mbwa
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    shida iko wapi hapo na wewe kinachokuuma ni kipi. Acha washikaji wale na wao waliwe. Usiingilie mapenzi yao, kwani huyo jamaa yako kakwambia anataka kuoa? We ni mmoja wa wanaodhani mademu zao ni wao tu wanaowarusha roho, ukiona unakula ujue nawe unalika. Hakuna demu wa peke yako, shauri yako!
     
  4. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ndyoko niaje? Mbaya mshikaji kashajitambulisha kwa kina demu na kamvisha pete ujue? And ni mshikaji wa karibu anakula, atauwawa mto wewe? Unazani mke wa mtu tu ndio sumu? Hata demu wa mtu huwa sumu. Hakuna mtu anaependa kuliwa mali zake mzazi
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwanza mwanamke mwenyewe ni demu
    afu miguu yake imechanuka tu
    unategemea nini?

    Acha aliwe, waliwe, walane.
     
  6. A

    Amanzi15 New Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama inakuuma mwambie mshakaji wako kwamba demu anamzunguka.
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Urgent.Mstue rafiki yako kwa njia yeyote ile.Usisikilize ushauri utakaoonyesha urafiki wenu ni artificial
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpe pole huyo dada ...
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huyo mwanamke ni bonge la gaidi aisee... utakuwaje na guts za kufanya hivyo katika hali ya kawaida?
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ukimegewa demu wako nawewe tafuta mnyonge ummegee
     
Loading...