Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Demu kweli ni Bikra!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAMBLER, Dec 17, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna demu mmoja nimekutana naye hapa dar anatoka Mombasa, umri wake ni miaka 23, Mara nyingi akija kutoka mombasa huwa ananipigia simu, na mimi huwa namtembeza kumuonyesha jiji letu, na huwa namuachiga na mkwanja. Kwa kweli huyu demu ni bomba na ana mvuto. Nimejaribu kumuomba anipe mchezo wa wakubwa, akaniambia yeye ni bikra na anahofia bikra yake isipotee, kama nikimuoa atanipa. Nikamlilia sana anipe, akaniambia atanipa lakini wakati naingiza nisizamishe yote, nikamwambia poa. Sasa wakati wa mpambano, naingiza nusu, nikitaka kuzamisha yote anabana mapaja sana, ili nisivunje bikra, akibana mapaja huwa nashindwa kuzamisha. kwa kweli hii kitu inanisumbua sana, najua hapa jamvini hapakosi wataalam, na ningependa wanijibi isije ikawa mimi mwenzenu naibiwa na huku sijijui, Hivi ni kweli ukiingiza nusu, bikra haivunjiki mpaka uzamishe yote?????
     
  2. tovuti

    tovuti Senior Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee hii story ni ya kufunga mwaka, lakini usikonde ndugu, humu jamvini kuna wataalam, sasa hivi utajibiwa
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilifikiri umejifunza kutokana na huu mkasa nilio koti hapa chini njia ya mwongo ni fupi sana wenzio hatusahau hii ndio ajira yetu .....

     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HA HA HA HA HA HA!
    hadithi yako inachekesha sana sema ulitakiwa kuiweka kule kwenye jokes:D
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Apply mbinu za mapenzi ya kikurya mura..
    Vita ni vita
     
  6. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    najua kama kazi yako. lakini hujui kiswahili, kupungukiwa au kukosa hamu ya tendo la ndoa, haina maana kuwa huwezi kabisa kufanya hilo tendo, na ndio utakuta kuna utitiri wa madawa ya kuongeza nguvu za kiume yanauzwa pharmacy, nadhani sasa utakuwa umeelimika
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bold-Okey unatumia MKUYATI,SIMBA,VIAGRA,DR. MATUNGEZ,TIKITI MAJI,KOROSHO,KARANGA MBICHI. hongera.

    Uasherati/uzinzi ni tendo la ndoa? au bado kiswahili kinanipa tabu?
     
  8. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    haya nguli, umeshinda wewe, nakupa five
     
  9. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna bikira hapo, mkuu unakutana na mzoefu wa hayo mambo tena kuliko wewe, na kwa kweli amekuokota.

    Bikira wa kweli:
    Asingekuruhusu kuingiza nusu, huruhusu mwanaume pale ambapo amekwishafikia psychological equilibrium kuwa "afanye" na hapo huwa si tu kakuachia ufanye "utakavyo" bali pia yote kamuachia mungu! Ndivyo wanavyobikiriwa mabikira wa kweli!

    Additional info:
    1. Wakati unaingiza nusu, kadiria mapigo ya ,moyo wake na kiwango cha joto la mwili wake, kama havijaongezeka, tambua anakudanganya

    2. Utakapoingiza nusu, mwambie akung'ate kwa nguvu kifuani bila huruma (jifanye kwa ndivyo umnavyopenda)(na hapo inabidi uvumilie na ujifanye huumii, we mwanaume bwana, ebo!). Kama hang'ati sana mwambiwe aongeze hadi kiwango cha mwanaume kusarender, aking'ata kwa nguvu kikwelikwweli ujue anakudanganya!

    3.siku nyingine atakapokuonjesha, mara tu utakapogusa mlango wa kuingilia mwambie atamke maneno "niko tayari kufa kwa ajili yako' akitamka vuzuri bila shida, jua anakudanganya

    4.. Siku ukifanikiwa kuingiza nzima, jifanye umefurahi sana na kisha mwambie "nibanie tena basi mpenzi" akibana jua alikuwa akikudanganya siku zote!!!!!!!!!!!!!!!

    Zaidi baadaye
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    Mhhhh....
    How old r u?
     
  11. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    my age is 35
     
  12. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shit!!!!!!!!!!!!!!!
    unajibu maswali utafikii teenager!!!!!!!!!!!!!!

    umeona mchango wangu? mbona hujasema unavyouelewa usaidiwe zaidi. inaonekana hata hiyo 35 unafoji, we bado tineger, na ndio maana vichangu vinakusumbua!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    very sad.
     
  14. m

    madule Senior Member

    #14
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    za wengi hazina mabega!!! nadhani ya kwako ina mabega ndio maana unaingiza kiasi haiwezi kwenda zaidi,,hehheeee
     
  15. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    utakuja lishwa vibudu unapajua hata hapo patamu pakoje na bikra huwaje? Jibu kwanza haya kabla ya kupewa ushauri!
     
  16. tovuti

    tovuti Senior Member

    #16
    Dec 17, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    boss...kwa nini : very sad
     
  17. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Haaa!, hii ni ya kufunga wiki. Kali kupita zote.
     
  18. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    weeeeeeeeeee hii ni experience ya miaka mingapi? we tunakupa ubunge unopposed kabisa!!!!!
     
  19. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Quote: madule
    za wengi hazina mabega!!! nadhani ya kwako ina mabega ndio maana unaingiza kiasi haiwezi kwenda zaidi,,hehheeee


    Duu hii funga mwaka...umeniacha hoi..LoL!
     
  20. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Mwanangu hii kali, kweli mkuu aliokotwa, jamvini kweli kuna wataalam. Siku hizi ukitaka bikira lazima ubake watoto
     
Loading...