Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu demu kanizidi ujanja naombeni maujanja.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Logo, May 27, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasalaaaam,
    Jaman mimi nimenasa demu katulia ile mbaya, nimependa sana anakazi yake fresh namimi ninakazi yangu fresh! Huwa nachati naye sana yaani sana! Katika maongezi yetu yeye hataki kabisa kuzungmzia masuala ya love wala ndoa, mkifika tu huko anakwambia "CHANGE TOPIC" mi napenda kiukweli nataka nimuoe awe wangu home kwangu, ila anaonekana kunizingua kihivyo yaani, upendo anao tena sana tu nimeuoa! sijamwambia nia yangu make nikitaka kutengeneza njia ananiambia change topic, nimfanyieje wajamen ili nimnase?
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Chunguza, isije kuwa anakuepusha na mabaya.
     
  3. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe ee, asante mkuu
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa nini unataka kumuoa? yaani kumwona tu, hata maguu 18 hujaingia unatakla kumuoa? Take care to know her, before you decide taking any serious commitment. Marriage is not a rehearsal
     
  5. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aSANTE MKULU! NIMEKUELEWA NITALIFANYIA KAZI! NATAKA KUMUONA KWA SABABU ANAPATA SIFA ZOTE NITAKAZO MKE WANGU AWE NAZO!
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    punguza speed kaka kwani ataishia kukuchoka na mwishoe ataanza kukukwepa kwani kila uchao wewe wamtongoza tu...la msingi mfanye akupende.if u dont know how then make use of google.
     
  7. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila ni kweli kabisaaaaa! tena umenisaidia sana
     
  8. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwenye mambo haya usisikilize anacho sema angalia matendo yake

    1.
    Angalia vitu kama proximity mnapokuwa pamoja. Hiki ni kitu ambacho mtu akupendaye hawezi kuficha. Kama huwa anakukaribia au kama ukimsogelea huwa hakuzuii basi ujue mambo poa. Pia kama awahi kukuomba kuwa pamoja hata kama kukupa lame excuse ya kumsindikiza sehemu ujue anaonyesha kukukubali.

    2. Siku kukiwa na wanawake wengine karibu tumia fursa hiyo kuongea nao kirafiki ukionyesha uchangamfu huku ukimpa mgogo kidogo girlfriend wako, hii ni poweful body language ya kuonyesha kama unamkataa vile na kuwakubali wengine. Kama atakukaribia ilikulinda mali yake (wewe) ni dhahiri atakuwa anakupenda, kama hatajali ni kwamba hana mpango nawe, ukilazimisha utaumia.

    3. Angalia marafiki zake wanavyokuwa nawe, je huwa wanakupa jicho la husuda? Kama ndivyo basi lazima atakuwa anakusema vizuri kama la basi huwa anakuinjoi kwa marafiki zake, cha kufanya nikuchapa lapa.
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tafuta njia mbadala, anza kuuchuna ili ajae mwenyewe
     
  10. y

    yeniba1 Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajakuzidi maujanja ni wewe tu na maharaka yako.
    Una muda gani toka umjue au kuwa karibu naye na kuchati and so on?. Tuliza ball kuwa makini na kama hataki hizo topics za mapenzi ziache zungumza anachotaka. Si unajua lazima mdada aringe kidogo asijionyeshe kuwa ni rahisi rahisi tu, ee.. Kama ni wako ipo siku utasema na atakusikiliza and I am telling u it will be interested to all of U.

    Tulia kijana usiwe na maharaka.
     
  11. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    maujanja gani unayo omba, utaka kufundishwa kutongoza......
     
  12. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa hayo maneno yako..unaonekana uko fasta sana kijana, punguza mwendo! warembo wazuri mambo hayo hawapendi tena usipoangalia utamkosa! hapa ni mwendo wa pole, mwisho wa siku atakaa tu kwenye mstari vumilia tu..wakati mwingine inaweza chukua hata mwaka mzima lakini mwiso wake ni utamu!
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jihadhali kulima kwenye lami!
     
  14. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    jifanye kumpotezea kwa muda mwenyewe atakaa anga zako,kuwa busy sana mwenyewe utamuona. ila siku ukionana naye akikuuliza usinitaje kwamba me ndo nmekwambia umpotezee,coz watu wa design yako wanakuwa mabushoke(mme *****)
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kaka kazana tu-mwanzo huwa mgumu
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtumie maua mengiii hukohuko ofisini kwake
     
  17. M

    MGASA New Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Pole sana mkali, lakini hiyo ni ishu ndogo sana jaribu kumpelekea gift ambazo zinashoo luv kwake na uambatanishe na massege kumwonyesha hisia ya mapenzi uliyo nayo kwake. na kisha umsikilizie.
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hayupo kwenye relation? Maana huenda ana strong commitment, kama hana basi jifanye kuwa mbali na issue za mapenzi uone mwelekeo wake.
     
  19. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mi bado napata wakati mgumu,sasa huyu mnaye mpa maujanja yeye au sisi tuna uhakika gani kama huyo demu hayupo hapa JF?Sasa kama maujanja haya atakuwa anayasoma si bado jamaa ataendelea kuwa na wakati mgumu?
     
  20. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo moja tayari ishatokea tena sana! hiyo mbili sijawahi na hiyo tatu sijawahi subiri nitafanyia research uko juuu kwa maujanja!
     
Loading...