Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu dada wa kimasai kaficha nini hapo?

Discussion in 'Jamii Photos' started by pageup, Oct 13, 2012.

  1. pageup

    pageup Senior Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    283457_250691245054197_202490890_n.jpg 283457_250691245054197_202490890_n.jpg
     
  2. K

    KWA MSISI Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umejuaje kama ni mmasai?
     
  3. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    m2 wa moro
     
  4. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa kwa Muswati huyo sio mmasai
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni wa moro nahisi ndiye aliyemuingiza mjini mheshimiwa Malima naibu waziri.
     
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaficha MEWATA, ulitaka akuonyeshe?
     
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mutoto ya Muswati hiyo
     
  8. A

    ACCOUNT FULL JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1,943
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    na ndio mana mswati kila mwaka anaongeza mmoja,naona karibia ataanza kuchukua double double!
     
  9. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mkuu hiyo ni maadili ya utawala wa kichief kwa Muswati kila mwaka lazima atafute mke mwengine, tena kijana zaidi ya wake zake aliokuwa nao.
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh, best wamasai unawajua vzr?
     
  11. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oh ohw
     
  12. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
  14. driller

    driller JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duh hiyo mutindi ni nnnoumaaaa
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ya kwa muswati huwa haizibi kitu,hiyo ni bongo imefaa kama ya muswati,na si masai.
     
  17. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hivi tuna ubalozi wa kwa Mswati hapa Tz..maana jamaa kama ni hivi atakuwa noma..
     
  18. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kitumbua down town kitakuwa kimeumuka ipasavyo lolzx!!
     
  19. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,375
    Likes Received: 5,940
    Trophy Points: 280
    hiyo si nusu uchi bali robo tatu uchi.
     
  20. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,325
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mbaya zaidi mswat si rijali
     
Loading...