Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu dada vipi,siriaz nisaidieni jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Handsome, Jul 5, 2011.

  1. H

    Handsome Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kiukweli nimemaliza udom kuna binti nilimwa proach akasema hapana,kisa anadai mi ni handsome sana so siwezi pata wa type yangu hapa chuo,kimsingi i luks attractive even ma rummate tells me,i was student minister in government i went south Africa under sponsorship of state house na anajua it gives me popularity at college much,but simwelewi kabisa ana sms love text like my love,etc ananiletea fud rum,but simwelewi totally,tumemaliza chuo na ndo anasisitiza hivo,ila alikuwa na BF wake wakaachana nami i had mine tukaachana tena kwa amani kabisa,na anajua na they ar some how friend,it is ma first time kuja hapa pls walio siriaz na hili air out ur views,pls am so so in need of her in future,na am single,
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    So young man, do you mean you look attractive to your Roommate? and you are busy bragging for that?
    When you said "...ila alikuwa na BF wake wakaachana nami i had mine tukaachana..." do you mean what i understood?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kazi ushamaliza mkuu unataka nini kumbe wote ni devorced mbona una kigugumizi kwenye maamuzi..
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii grammer ndio ulifundishwa UDOM i doubt. Halafu UDOM ni University au College????
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa mmoja hapo UDOM mwaka 2009-10 alijiua baada ya kugundua kuwa kambukizwa ngoma na mwanafunzi mwenzie, umeshahu hio story? Vipi haikupi funzo lolote??
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Si hawajaenda Practical training, eti wamenyimwa boom, pengine nayo inachangia
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Mkuu hata kama lol!!! Ila hapa kitu ambacho sijaelewa sasa ishu kama hii tunamsaidia nini kuna vitu vingine it's just the matter of your thinking capacity.
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,659
    Likes Received: 3,971
    Trophy Points: 280
    Hahahahah....
    in the words of Dr. Kikwete, "...sina maana hiyooooo"lol.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!! TANMO i hope you are not thinking what I'm thinking.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mpwa, labda kasoma huko Saint Juma, katoka huko kakimbilia UDOM, yaani Primary alifundishwa na Mwalimu ambaye ni Form Four Failure, jamaa kajitutumua akarisiti akapata credit akaenda A-level, alipofika akafundishwa na jamaa ambaye alikua kamaliza Form six akafeli kwa hio anaganga njaa pale, hapo napo akafaulu kwa three ya mbinde mbinde hivyo hivyo tu.......kufika UDOM duh, kakuta anafundishwa na Vijana wa Kihindi wenye Masters tu, kingereza hakieleweki, matamshi hayasikiki.....mmmhh, haya kaomba aende practical pengine atasikia sikia wenzie huko wanasemaje, ndio hivyo serikali yao pendwa na "inayosikiliza" au sikivu ikishindwa kuwasikia................so hawa ni tokeo la mfum mbovu wa elimu.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    The Finnest
    bado jamaa mgeni mtamkimbiza bure humu
    duh halafu hizo design za kusema kuwa he is handsome na anasifiwa kwa hilo sijapata kusikia mwanaume anasifiwa kwa uzuri bana
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwanamme mzuri! careful Handsome wapemba wakikusikia watakugharamikia kila kitu hadi kieleweke
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    Duu mafagio ndugu...kujjibooooooostt..mara nilienda sauz mara nilikuwa minister mara naambiwaw navutia...
    AHHH NDO MANA ATA ID YAKO JINA LAKE NIO HANDSAM?
    mhh mwanaume kujifagilia wala ainog...imekaa kikike kike....MWANAUME ALIYEKAMILIKA AWEZ AKALALIA SIFA YA UANDSAM..
    mwanaume anatambulika kwa swaga zake na si upododo wa kuvutia..km we unavutia ..dadayako je inakuwaje?asemeje?
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    Rose1980 taratibu utamkimbiza humu abadilishe mpaka na ID
    maana umemua kabisa hapa
    Ndo maana nikasema hii design ya kujiboost kuwa yeye ni handsome anaitoa wapi maana mwanaume kujisema wazi kuw ami ni handsome design inashtua
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mabagala
    Wacha jamaa aendelee kujisifia aone matokeo yake
    Design hata dem kamuona mtu wa kujiboost ndo maana anamtosa
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    U handsome wa mwanaume ni jinsi unavyoyakabiki maisha kila siku na ujazo ktk mfuko wako na si sura we dogo. ndio mnavyodanganyana huko chuo? ndo maana huyo dada anakukimbia anajua muuza sura tu wewe huna cha maana. utapendwa na wanaume wenzio arghhhhhhhh
     
  17. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umesahau kitu kimoja, mapenzi hayatafutwi kwa kujikweza, wewe hapa umetanguliza u-handsome wako, madaraka chuoni, kufanikiwa kusafiri nje ya nchi under sponsorship ya state house na u-popularity wako chuoni, hivyo vyote kwenye mapenzi ni sifuri, nataka nikuhakikishie huo u-handsome wako hautalipa zaidi ya kukutia hasara maana inavyoonekana unaujali sana hata username yako inaonyesha hivyo, maisha ni zaidi ya ulivyo kwa mwonekano wa nje..
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Jamaa kajiboost mpaka anatisha na uhandsome wake na majigambo kibao
    Ndo maana mwanamke amemuona hana maana akamkimbia na inaonekana anajijali yeye mwenyewe zaidi na sio mpenzi wake
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama unampenda mwambie hutamuumiza. peengine anaogopa huo u handsome wako utapendwa na wengi
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahhh akimbie tu...akajifagilie mbele ukoooo ..amtafute dul sykes wafungue saccos yao...MAFAGIO SACCOS
     
Loading...