Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu dada ni vipi????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smarty, Apr 14, 2011.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    assalaam aleykum wana jukwaa faida(jf). Ndugu zangu! jana nilienda bank kuweka vijisenti kidogo, kwenye foleni alinitangulia dada mmoja. Mi nikajua mteja wa bank kama kawaida. Alipofika dirishani nikaona katoa simu kampa bank teller ambaye ni wa kiume nikasikia anamwambia andika namba yako afu baadae tutaongee naona sasa hivi uko bize. Yule jamaa kaandika namba then akarudisha simu kwa mdada kisha yule dada akaondoka zake. Yule jamaa kuziua ikabidi atoke dirishani akarudi baada ya dakiki kadhaa. Huku nyuma tuliokuwa kwenye foleni watu gumzoooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hivi tu unaweza kupanga follen kisa upate namba ya simu tena foleni yenyewe ni ya NMB????. Ikabidi nianze kumfuatilia yule jamaaa kumbe naye ni dungadunga wa hatari. Kilichonifurahisha ni jinsi folleni ilivokuwa ndefu kumbe mtu anatafuta namba ya simu. Kupenda kubaya.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,995
    Trophy Points: 280
    A girl has got to do what a girl has got to do
     
  3. v

    van victor Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mkuu hamna ubaya. Asingekaa kwenye folen akaenda direct kwake apo ndo tatizo. Hatuwez kujua walikuwa na ishu gan. Kwa iyo tuache yaliyotokea hapo bank kama yalivyo.
     
  4. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usiku Ohio mchana maofisini akidada bwana wee acha tu.
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hahhahha dada jasiri sana
    nimependa hiyo..alishindwa kuvumilia
    ya nini mateso bana wacha apange mstari roho ifurahi..lol
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,045
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ni kupenda hapo, hapo ni maslahi ama ya kuuza mwili au ujambazi, si mnajua siku hizi usawa hata girls ni majambazi.

    Msichukulie simple, je kama ambaye angeenda kuchukua hiyo namba ya simu angekuwa mwanaume watu hapo benki wangehisi/wangepata picha gani!?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    tatizo wewe akili yako umeweka kwenye ngono..
    what if wanafahamiana kwa shida za kiofisi

    na alihitaji namba kwa madhumuni hayo.....?

    inawezekana amebuni njia ya kutopanga foleni tena hapo benki na huyo mkaka
    ndie atakaemsaidia......
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Raha kumjua mtu pale..ukifika unaenda tu huna haja ya kusubiri!Labda ndo anatengeneza mazingira hayo!
     
  9. Jefe

    Jefe Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
  10. Jefe

    Jefe Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini kwa nini sote tunafikiria kuwa what is going on between them is love it it could be another business, huwezi jua haya ni maisha bwana na nafasi uliyoipata leo usitegemee kua itarudi tena siku nyengine,asi que hay que aprovechar,
    buena suerte a todos.
     
  11. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha! mwache demu wa watu! mwenzenu anataka kitu chake kimeze kitu cha jamaa! Ndio maisha...
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Foleni ya NMB!! Huyo alikuwa kimaslahi zaidi..
     
  13. Kijuso

    Kijuso Senior Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kidogo jamani naomba mnipe maana ya dunga dunga kwani hapo mie solemba
     
  14. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Gracia
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    wifi u ar very positive,ndo maana tunakuzimikia ukoo mzima.yaani hapa hata kwa tinga tinga hutoki!manake braza akirudi saa kumi alfajiri anasema foleni.
    jamani huyo dada may be wanajuana na alipoteza namba yake.sasa kaichukua tu ili watafutane baadae muda ambao sio wa kazi!
     
  16. p

    pihu Senior Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rem if u want something truly from your heart; you will get any how...Hata Mungu ukimtafuta utampata tu.........!!!
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sioni cha ajabu hapo!!
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hili nalo neno, huu ni uhayawani tu,
    sidhani kama ni ukichaa wa kupenda huu!!!!!
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kifimbo cheza,
    chapachapa,
    donoa donoa,
     
Loading...