Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu dada nampenda sana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Good boy, May 30, 2011.

  1. G

    Good boy Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina rafki yangu wa kike nampenda sana ila yeye kanipita miaka 2 ana miaka 28 sasa hv, kila cku huwa ananiuliza nitamuoa lini? Me najaribu kumpa sound cause ya umri wake, isingekua umri ungekuta nishamuoa, nataka kumtambulisha home ila najishtukia kuhusu age yake hiyo
     
  2. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Good boy:
    So what you are saying is she too old for you to marry but otherwise perfect kutumika as girlfriend? Are you kidding me!!!!!?
    Just know with this type of thinking,"....nataka kumtambulisha home ila najishtukia kuhusu age yake hiyo............"it seems like u are not old enough to marry anyone!!!!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,604
    Trophy Points: 280
    Please go ahead with your plans to introduce that beautiful lady to your family asap. Good luck.

    YouTube - ‪Michael Bolton - When a Man Love a Woman‬‏


     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mind you: "Nampenda sana lakini umri mkubwa = Simpendi!" Kwa hiyo tafuta yule ambaye hutaweza kusema "Nampenda sana, lakini....................!"
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wewe bado ni mtoto mdogo - probably ukifikia umri wa kuoa utafanya maamuzi sahihi - UKIMWI UNAUA!
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unampenda kweli kutoka moyoni?
    Kama kweli unampenda age si ishu kubwa na isitoshe miaka miwili sio mingi kusema kakuzidi sana na kama kweli mna mapenzi ya dhati oaneni
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umri haujalishi kama kuna penzi la dhati
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Mimi wa kwangu kanizidi ten years..
     
  9. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Huo umri umeandikwa usoni kwake au ni wewe na yeye mnaoujua? Loooh!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sitakuita Playboy, lakini unaonyesha kuwa una tabia za kuchezea wasichana kwa kuwadanganya na ahadi fulani!
    Acha utoto wewe..Kama humtaki mwambie aendelee kutafuta mahusiano mapya huko kuliko kumfanyia usharobaro na huku muda unamtupa mkono mwenzio.
    At 28 kwa mimi namuona ni mtoto mbichi!..Shida ni kuwa wewe ni mtoto, lakini zaidi sana uko CHILDISH!
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Perfect!!
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Katika vitu ambvyo ctakuja kufanya ni kumpotezea mwanamke muda wake na kumchezea/kumdanganya. Unajua kbc huyo binti unampa ahadi za uongo,hebu jiweke ww kwenye nafasi ya huyo mdada hopely utafanya maamuzi sahihi na km na ushaamua kutomuoa mwambie mapema.
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Suala la kutafuta Mwenza wa Maisha sio la kuomba ushauri kwa watu kwa sababu kila mtu ana vionjo na vigezo vyake; kumbuka ndoa haijaribiwi. Inaonekana una wasi wasi na Mtarajiwa wako. Katika kutafuta Mwenza, hupaswi kuwa na wasiwasi wowote naye, inatakiwa umwone ni yeye tu, ndio maana ya msemo "ukipenda , chongo huita kengeza". Sasa kwa kuwa wewe unaonyesha kutokuwa na uhakika kama unampenda, mwache usimpotezee muda ili ampate atakaye mpenda. Tafuta mwenye miaka 24 maana wewe una 26. LAKINI KUWA MAKINI UOMBE CHETI CHA KUZALIWA, WENGINE ATAKUAMBIA ANA MIAKA 24 KUMBE ANA 30!!! Na ukingatia kuwa wakati wa kuandikisha ndoa vyeti vya kuzaliwa haviulizwi.
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na wewe una mambo makubwa sana ila kama unampenda ni hiyo tu inajalisha
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unaoa miaka au unaoa mtu?
    :mimba:itagoma kuingia cz kakuzd?
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Pj dogo analeta mambo ya juma na Roza.we unaulizwa utatangaza ndoa lin?unajing'ata ili iweje?
     
  17. L

    Lughe Senior Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    you are right Gaga...!besides of all,a woman gets older the way she wear her makeup..and we men's get older the way we think!

    I suggest go ahead asap,by assuming she is beautiful in everything......also 2yrs older than you is not the issue ..Goodboy.?be confident
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umeona ee, is not an issue kabisa
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani umri wakew unakukwaza nini? hujatueleza.

    Au una wasi wasi kuwa hapo baadaye, mkifikia 40's utatamani ndogo ndogo?
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    By all standard, ni bora kufuanga ndoa na mtu unayempenda, hata kama amekuzidi umri, kuliko kufunga na mtu usiyempenda, ila umri wake unakuridhisha
     
Loading...