Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu dada kaja arusini kumjaribu bwana harusi ama??wafanyakazi wa tsn tusaidiane??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 14, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    MICHUZI HUYU BIBIE WAKATI SI KUMJARIBU BWANA HARUSI JAMANI NA WAPENDWA WALIO HARUSINI
    ENYI WANA WAKE MKIWA MNAENDA KWENYE NDOA ZA WENZENU JUENI MWENZENU YAMEMSHINDA KAAMUA KUTULIA NA MMOJ ASASA KUMVALIA MWENZENU NGUO KAMA YA HUYU DADA KATI SI KUMJRAIBU SHETAN ALAFU MNASEMA SHETAN AMESHINDWA USHINDWE WEWE NA TAMAA ZAKO ZA DUNIA
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wafanyakazi wa tsn wakiwa harusini kkwenye mnuso wa mwanahabri shedrack sagati wa habari leo...kazi ipo bw arusi mungu akutie nguvu ukiona mtu kama huyo kwenye zawadi hata mikono usimpe utashika mapepo uachane na mkeo wengine wametumwa kuaharibu ndoa za watu ila miguu shomvi ..mmhh

    nimeshaoa
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mbona ni li-Jimama fulani - halina hata mvuto!!
     
  4. B

    Biro JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    kwanza miguu yenyewe mibaya, ana minyama uzembe, ashindwe!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Sura - 0
    Umbo - 0
    Usafiri - -0
    Nywele - -2
    Viatu - -1
    Kivazi - 0
    Handbag - 0

    Need I say more?
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie sijaona cha kumtega bwana harusi hapo. Mbona kama changu vile???
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    cnt c jamani
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Ooh nilisahau moja....

    Tabasamu - nonexistent
     
  9. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnh kisura anaonekana ana umri,
    miguu yake not bad for her age,
    mguu unalipa sana huo...
    hata ningekuwa mie ningewavalia vimini....
    wewe mdada kny picha keep it up,at least macelulite yako yamekaa kimpangilio!:teeth::whoo::whoo:
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Unazidi kumchuza mwenzio aonekane kituko..
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Not bad may be aliambiwa ukienda harusini ndio unakutana na vijana waoaji wa ukweli ,so akaamua kuwafunulia kabisa.
     
  12. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini unasema hivyo??.....mie kwangu, sio siri naona ni mrembo na natamani niwe na miguu kama yake na umbo kama lake mcheki tena bana...:embarrassed:
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    So mean!!Mwache mrembo wa watu!!
     
  14. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Alitaka kuonesha huo 'usafiri'! Ila hana hata aibu?! Nguo ni fupi mno.
     
  15. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,217
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Hehehehehe jamani umri umri umeenda kwani ninyi mtabakia hivyo hivyo nanyi mtazeeka acheni kufikiri miaka ya wengine inasimama ya wengine inasonga. Kikubwa cha kumlaumu huyu dada hiyo nguo aliyovaa si mahala pake amevaa utafikiri anakwenda nite club wakati ni harusini ambapo kuna watu na heshima zao na wake zao na waume zao.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Test ya kwanza ya INFIDELITY kwa bwana harusi
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ila ana mguu,mimi nimefika bei kuanzia huo mguu hadi kwenye kiuno.
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kwa style hiyo sitegeki hata aniendee kwa babu bagamoyo

    kachoka mno bana!!:nono:
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Full mchoko! Kavaa ki hoochie mama mno...not attractive at all
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Guess what! It looks like I know this mtu, haaahaaa! Duuh! Labda bia zilianza mapema akajisahau. But ni mu mzuri kwa kweeeli.
     
Loading...